ప‌ండ‌గ‌ల‌ను టార్గెట్ చేసుకున్న సూర్య‌

Tamil Star Suriya Targets Festivals For His Upcoming Movies,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Tollywood Cinema News,2019 Latest Telugu Movie News,Tamil Star Suriya New Movie Updates,Actor Suriya Next Project Details,Suriya Next Film Updates,Suriya Sentiment For Targets Festivals Movies
Tamil Star Suriya Targets Festivals For His Upcoming Movies

`24` త‌రువాత కోలీవుడ్ స్టార్ సూర్య ఖాతాలో స‌రైన విజ‌యం ప‌డ‌లేద‌నే చెప్పాలి. ఆ త‌రువాత వ‌చ్చిన `య‌ముడు 3` ఆశించిన విజ‌యం సాధించ‌లేదు. అలాగే… గ‌త చిత్రం `గ్యాంగ్‌` కూడా నిరాశ‌ప‌రిచింది. ఈ నేప‌థ్యంలో… త‌దుప‌రి చిత్రాల‌పై సూర్య అభిమానులు భారీ ఆశ‌లే పెట్టుకున్నారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఆస‌క్తిక‌ర‌మైన విష‌య‌మేమిటంటే… సూర్య న‌టిస్తున్న తాజా చిత్రాలు పండ‌గ‌ల‌ను టార్గెట్ చేసుకుని కేవ‌లం మూడు నెల‌ల గ్యాప్‌లో రాబోతున్నాయి. శ్రీ రాఘ‌వ ద‌ర్శ‌క‌త్వంలో రూపొందుతున్న పొలిటిక‌ల్ థ్రిల్ల‌ర్ `ఎన్జీకే` రంజాన్ (జూన్ 4)ని పుర‌స్క‌రించుకుని మే 31న విడుద‌ల కానుండ‌గా… కేవీ ఆనంద్ తెర‌కెక్కిస్తున్న `కాప్పాన్‌` వినాయ‌క చ‌వితి (సెప్టెంబ‌ర్ 2) ప‌ర్వ‌దినాన్ని పుర‌స్క‌రించుకుని ఆగ‌స్టు 30న రిలీజ్ కానుంద‌ని స‌మాచారం. మ‌రి… పండ‌గ‌ల స‌మ‌యంలో వ‌స్తున్న సూర్య రెండు చిత్రాలు.. బాక్సాఫీస్ వ‌ద్ద‌ ఏ మేర‌కు పెర్‌ఫార్మ్ చేస్తాయో చూడాలి.

[subscribe]

[youtube_video videoid=RfTNwFP6GeA]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.