ప‌్ర‌భాస్ 20లో కాజ‌ల్‌?

Kajal Aggarwal To Work With Prabhas For Third Time?,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Tollywood Cinema News,2019 Latest Telugu Movie News,Kajal Aggarwal Next With Young Rebel Star Prabhas,Kajal To Pair Up With Prabhas Once Again,Kajal Aggarwal Roped For Prabhas New Movie,Kajal Aggarwal To Feature With Rebel Star Prabhas,#Prabhas20 Movie Latest Updates
Kajal Aggarwal To Work With Prabhas For Third Time?,

కాజ‌ల్ అగ‌ర్వాల్‌… టాలీవుడ్ చంద‌మామ‌. అంతేకాదు… ఈ త‌రం అగ్ర క‌థానాయ‌కులంద‌రికి క‌లిసొచ్చిన క‌థానాయిక‌. ముఖ్యంగా… యంగ్ రెబ‌ల్ స్టార్ ప్ర‌భాస్ బ్యాక్ టు బ్యాక్ మూవీస్ `డార్లింగ్‌`(2010), `మిస్ట‌ర్ ప‌ర్‌ఫెక్ట్‌`(2011) చిత్రాల్లో నాయిక‌గా న‌టించ‌డ‌మే కాదు… రెండు ఘ‌న‌విజ‌యాల‌ను త‌న ఖాతాలో వేసుకుని మ‌రీ వార్త‌ల్లో నిల‌చింది కాజ‌ల్‌. క‌ట్ చేస్తే… దాదాపు ఎనిమిదేళ్ళ త‌రువాత ఈ ఉత్త‌రాది సోయ‌గం… ప్ర‌భాస్‌తో స్క్రీన్ షేర్ చేసుకోబోతుంద‌ని టాలీవుడ్ టాక్‌.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఆ వివ‌రాల్లోకి వెళితే… `జిల్‌` రాధాకృష్ణ ద‌ర్శ‌క‌త్వంలో ప్ర‌భాస్ ఓ పిరియాడిక‌ల్ ల‌వ్ స్టోరీ చేస్తున్న సంగ‌తి తెలిసిందే. ప్ర‌భాస్ 20గా తెర‌కెక్కుతున్న ఈ సినిమాకి `జాన్` అనే టైటిల్ ప్ర‌చారంలో ఉంది. కాగా… పూజా హెగ్డే నాయిక‌గా న‌టిస్తున్న ఈ క్రేజీ ప్రాజెక్ట్‌లో టాలీవుడ్ చంద‌మామ కాజ‌ల్ కూడా ద‌ర్శ‌న‌మివ్వ‌నుంద‌ట‌. అయితే… క‌థానాయిక‌గా కాదు.. ఓ అతిథి పాత్ర‌లో. కొన్ని స‌న్నివేశాలు, ఒక క‌ల‌ర్‌ఫుల్ సాంగ్ ప్ర‌భాస్‌, కాజ‌ల్ కాంబినేష‌న్‌లో ఉంటాయ‌ని టాక్‌. త్వ‌ర‌లోనే కాజ‌ల్ ఎంట్రీపై క్లారిటీ వ‌స్తుంది. ఈ క‌థ‌నం గ‌నుక నిజ‌మైతే… ఈ ల‌వ‌బుల్ జోడీ హ్యాట్రిక్‌కి సిద్ధ‌మైన‌ట్టే.

[subscribe]

[youtube_video videoid=hKDnz0e6338]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

one + two =