బ‌న్నీ చిత్రంలో ట‌బు?

Actress Tabu Roped In For Allu Arjun Trivikram Movie?,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Tollywood Cinema News,2019 Latest Telugu Movie News,Actress Tabu Next With Allu Arjun Movie,Actress Tabu To Act in Allu Arjun New Movie,Stylish Star Allu Arjun and Trivikram Movie Latest Updates,Actress Tabu Role in Allu Arjun Movie,Tabu To Play Mother Role in Allu Arjun Trivikram Movie
Actress Tabu Roped In For Allu Arjun Trivikram Movie?

స్టైలిష్ స్టార్ అల్లు అర్జున్‌, ఏస్ ఫిల్మ్ మేక‌ర్ త్రివిక్ర‌మ్ శ్రీ‌నివాస్ ముచ్చ‌ట‌గా మూడోసారి జ‌ట్టుక‌డుతున్న సంగ‌తి తెలిసిందే. ఫ్యామిలీ ఎంట‌ర్‌టైన‌ర్‌గా తెర‌కెక్కుతున్న ఈ సినిమాకి `నాన్న నేను` అనే పేరు ప్ర‌చారంలో ఉంది. గీతా ఆర్ట్స్‌, హారికా అండ్ హాసిని క్రియేష‌న్స్ సంస్థ‌లు సంయుక్తంగా నిర్మిస్తున్న ఈ చిత్రానికి అల్లు అర‌వింద్‌, ఎస్‌.రాధాకృష్ణ (చిన‌బాబు) నిర్మాత‌లుగా వ్య‌వ‌హ‌రించ‌నున్నారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఇదిలా ఉంటే… ఈ సినిమాలో బ‌న్నీ త‌ల్లి పాత్ర‌లో నిన్న‌టి త‌రం క‌థానాయిక ట‌బు ఎంపిక‌య్యింద‌ని వార్త‌లు వ‌స్తున్నాయి. వాస్త‌వానికి… ఈ పాత్ర‌లో సీనియ‌ర్ హీరోయిన్ న‌గ్మా న‌టించ‌బోతోంద‌ని ఆ మ‌ధ్య క‌థ‌నాలు వ‌చ్చినా… త‌న‌ని ఎవ‌రూ సంప్ర‌దించ‌లేద‌ని న‌గ్మా తెలిపింది. ఇప్పుడ‌దే పాత్ర‌లో ట‌బు న‌టించ‌బోతోంద‌ని ఫిల్మ్‌న‌గ‌ర్ వ‌ర్గాలు ముచ్చ‌టించుకుంటున్నాయి. త్వ‌ర‌లోనే ట‌బు ఎంట్రీపై క్లారిటీ వ‌స్తుంది. కాగా… ఈ సినిమా కోసం బ‌న్నీ బాగా స్లిమ్ లుక్‌లో క‌నిపిస్తాడ‌ని ప్ర‌చారం జ‌రుగుతోంది. ఇప్ప‌టికే బ‌రువు త‌గ్గ‌డంపై ఈ యంగ్ హీరో దృష్టి పెట్టాడ‌ని తెలుస్తోంది. త్వ‌ర‌లోనే ప‌ట్టాలెక్క‌నున్న బ‌న్నీ-త్రివిక్ర‌మ్ హ్యాట్రిక్ మూవీ… ఈ ఏడాది చివ‌రిలో తెర‌పైకి రానుంది.

[subscribe]

[youtube_video videoid=Qet0IxVPoe8]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

3 × two =