మరో భారీ ఆఫర్ కొట్టేసిన త్రిష

Trisha To Work In An Exciting Project,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Tollywood Cinema News,2019 Latest Telugu Movie News,Trisha New Movie Updates,Actress Trisha Upcoming Moives,Trisha Next Film News,Trisha Next Project Details

కొంత కాలం గ్యాప్ తరువాత వచ్చిన 96 సినిమాతో చెన్నై బ్యూటీ త్రిష మళ్లీ ఫామ్ లోకి వచ్చిందని చెప్పొచ్చు. 96 మంచి విజయం సాధించడంతో త్రిషకు వరుస ఆఫర్లు క్యూ కట్టాయి. ఈ నేపథ్యంలోనే మరో భారీ అఫర్ ను కొట్టేసింది త్రిష. ఇటీవల అమితాబ్, తాప్సీ ప్రధాన పాత్రల్లో వచ్చిన బాలీవుడ్ మూవీ బద్లా మంచి టాక్ తెచ్చుకొని బాక్సాఫీస్ వద్ద దూసుకుపోతుంది. సస్పెన్స్ థ్రిల్లర్ నేపథ్యంలో తెరకెక్కిన ఈ సినిమాతో తాప్సీ ఖాతాలో మరో హిట్ వచ్చింది. ఓ హత్య కేసులో తాప్సీ ఇరుక్కోగా.. దానిని చేధించడానికి లాయర్ గా అమితాబ్ రంగంలోకి దిగుతాడు. ఆ తరువాత చోటుచేసుకునే అనూహ్యమైన మలుపులతో ఈ కథ కొనసాగుతుంది. చాలా ఇంట్రెస్టింగ్ ఎలిమెంట్స్ తో సాగిన ఈ సినిమా హిట్ టాక్ తెచ్చుకొని భారీ వసూళ్లతో దూసుకుపోతోంది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఇప్పుడు ఈసినిమా రీమేక్ చేసే ప్లాన్ లో ఉన్నారట. తెలుగు .. తమిళ భాషల్లో రీమేక్ చేయడానికి నిర్మాత ధనుంజయ్ సన్నాహాలు చేస్తున్నట్టుగా సమాచారం. ఈ నేపథ్యంలో తాప్సీ పాత్ర కోసం త్రిషను తీసుకునే ప్రయత్నాలు గట్టిగానే జరుగుతున్నాయని.. త్రిష ఎంపిక దాదాపు ఖరారైపోతుందనే వార్తలు వినిపిస్తున్నాయి. మరి దీనిపై క్లారిటీ రావాలంటే అధికారిక ప్రకటన రావాల్సిందే.

[subscribe]

[youtube_video videoid=JPm_X8_5GAI]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

one × two =