ఐదు చిత్రాల‌తో బిజీగా సునీల్‌

Sunil Busy with his Upcoming Projects,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Tollywood Cinema News,2019 Latest Telugu Movie News,Actor Sunil New Movie Updates,Sunil Busy with his New Movies,Actor Sunil Upcoming Movies in 2019,Sunil Next Project Details
Sunil Busy with his Upcoming Projects

హాస్య న‌టుడిగా కెరీర్‌ని ఆరంభించి… క‌థానాయ‌కుడిగా ఎదిగాడు సునీల్‌. హీరోగా ఆరంభంలో మంచి విజ‌యాలు అందుకున్న ఈ టాలెంటెడ్ యాక్ట‌ర్‌… ఆ త‌రువాత మాత్రం కాస్త ట్రాక్ త‌ప్పాడు. ఈ నేప‌థ్యంలో… మ‌ళ్ళీ యూ ట‌ర్న్ తీసుకుని క‌మెడియ‌న్‌గా ప్ర‌య‌త్నాలు చేస్తున్న సంగ‌తి తెలిసిందే. గ‌త ఏడాది ద్వితీయార్ధంలో విడుద‌లైన `అర‌వింద స‌మేత వీర‌రాఘ‌వ‌`తో విజ‌యాన్ని అందుకున్న సునీల్‌… ఆ త‌రువాత `అమ‌ర్ అక్బ‌ర్ ఆంటొని`, `ప‌డి ప‌డి లేచె మ‌న‌సు` చిత్రాల‌తో అల‌రించాడు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

కాగా… ఈ సంవ‌త్స‌రం మాత్రం ఏకంగా ఐదు సినిమాల‌తో ప‌ల‌క‌రించ‌బోతున్నాడు సునీల్‌. వాటిలో ముందుగా సాయిధ‌ర‌మ్ తేజ్ హీరోగా న‌టించిన‌`చిత్ర‌ల‌హ‌రి` ఏప్రిల్ 12న ప్రేక్ష‌కుల ముందుకు రానుండ‌గా… ఆ త‌రువాత మాస్ మ‌హ‌రాజ్ ర‌వితేజ హీరోగా వ‌స్తున్న‌ `డిస్కో రాజా`, అల్లు అర్జున్ – త్రివిక్ర‌మ్ కాంబినేష‌న్ మూవీలోనూ సంద‌డి చేయ‌నున్నాడు సునీల్‌. అంతేకాదు… రెండు మీడియం బ‌డ్జెట్ సినిమాల్లోనూ ద‌ర్శ‌న‌మివ్వ‌నున్నాడ‌ట‌. మొత్త‌మ్మీద‌… పంచ‌చిత్ర ప్రణాళికతో సునీల్ ఫుల్ బిజీగా ఉన్నాడ‌న్న‌మాట‌.

[subscribe]

[youtube_video videoid=NcT3Tk1e8jI]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here