శ‌ర్వానంద్ – కాజ‌ల్ మూవీ టైటిల్ అప్‌డేట్‌

Sharwanand - Kajal Aggarwal Movie Title To Be Revealed Soon,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2019,Tollywood Cinema Updates,Sharwanand And Kajal Aggarwal Movie Title Latest News,Sharwanand And Kajal Aggarwal Movie News,Sharwanand And Kajal Aggarwal Film Latest Updates
Sharwanand - Kajal Aggarwal Movie Title To Be Revealed Soon

యంగ్ హీరో శ‌ర్వానంద్, టాలెంటెడ్ డైరెక్ట‌ర్ సుధీర్ వ‌ర్మ కాంబినేష‌న్‌లో ఓ సినిమా రాబోతున్న సంగ‌తి తెలిసిందే. మాఫియా బ్యాక్‌డ్రాప్‌లో తెర‌కెక్కుతున్న ఈ చిత్రంలో శ‌ర్వా రెండు షేడ్స్ ఉన్న పాత్ర‌లో క‌నిపించ‌నున్నాడు. ఏజ్డ్ గ్యాంగ్‌స్ట‌ర్ లుక్‌తో పాటు యంగ్ లుక్ కూడా ఉంటుంద‌ని స‌మాచారం. కాగా… ఇందులో శ‌ర్వాకి జోడీగా టాలీవుడ్ చంద‌మామ కాజ‌ల్ అగ‌ర్వాల్‌తో పాటు `హ‌లో` భామ క‌ళ్యాణి ప్రియ‌ద‌ర్శ‌న్ కూడా న‌టిస్తోంది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఇదిలా ఉంటే… ఈ సినిమాకి సంబంధించిన టైటిల్ అనౌన్స్‌మెంట్‌ని శ‌ర్వానంద్ పుట్టిన‌రోజు సంద‌ర్భంగా ఈ నెల 6న ప్ర‌క‌టించ‌నున్నార‌ని తెలిసింది. సితార ఎంట‌ర్‌టైన్‌మెంట్స్ ప‌తాకంపై సూర్య‌దేవ‌ర నాగ‌వంశీ నిర్మిస్తున్న ఈ సినిమాని మే నెలాఖ‌రులో విడుద‌ల చేయ‌డానికి స‌న్నాహాలు చేస్తున్నారు.

ఈ చిత్రంతో పాటు శ‌ర్వానంద్‌… `96` రీమేక్‌లోనూ న‌టించ‌నున్న‌ సంగ‌తి తెలిసిందే. త్వ‌ర‌లోనే ప‌ట్టాలెక్క‌నున్న ఈ సినిమా ఆగ‌స్టులో తెర‌పైకి రానుంద‌ని స‌మాచారం.

[subscribe]

[youtube_video videoid=cXlGET2oQh0]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

5 + 17 =