`జెర్సీ`… ఓ ఇంట్రెస్టింగ్ పాయింట్‌

Interesting Point In Nani Jersey Movie,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Tollywood Cinema News,2019 Latest Telugu Movie News,Nani Jersey Movie Latest Updates,Jersey Telugu Movie Latest News,Interesting Things About Nani in Jersey Movie,Nani New Film Updates
Interesting Point In Nani Jersey Movie

నేచుర‌ల్ స్టార్ నాని… మిడిల్ ఏజ్డ్ క్రికెట‌ర్ పాత్ర‌లో క‌నిపించ‌నున్న చిత్రం `జెర్సీ`. `మ‌ళ్ళీ రావా` ఫేమ్ గౌత‌మ్ తిన్న‌నూరి ద‌ర్శ‌క‌త్వంలో రూపొందుతున్న ఈ సినిమాలో నానికి జోడీగా క‌న్న‌డ బ్యూటీ శ్ర‌ద్ధా శ్రీ‌నాథ్ న‌టిస్తోంది. కోలీవుడ్ సంగీత సంచ‌ల‌నం అనిరుధ్ స్వ‌రాలు అందిస్తున్నాడు. కాగా… ఈ సినిమాకి సంబంధించి ఓ ఆస‌క్తిక‌ర‌మైన విష‌యం తెలిసింది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

అదేమిటంటే… ఈ సినిమా ప్ర‌ధానంగా మిడిల్ ఏజ్డ్ క్రికెట‌ర్ అర్జున్ జీవితంలో 1986 నుంచి 1996 వ‌ర‌కు జ‌రిగే సంఘ‌ట‌న‌ల చుట్టూ తిరుగుతుంద‌ని స‌మాచారం. ఎమోష‌న్స్‌కు స్కోప్ ఉన్న పాత్ర‌లో నాని న‌టిస్తున్నాడు. అంతేకాదు… నాని కెరీర్ బెస్ట్ పెర్‌ఫార్మెన్స్ ఈ చిత్రంలో చూడొచ్చ‌ని ఇన్‌సైడ్ సోర్స్ టాక్‌. సితార ఎంట‌ర్‌టైన్మెంట్స్ ప‌తాకంపై సూర్య‌దేవ‌ర నాగ‌వంశీ నిర్మిస్తున్న ఈ సినిమా వేస‌వి కానుక‌గా ఏప్రిల్‌లో ప్రేక్ష‌కుల ముందుకు రానుంది.

[subscribe]

[youtube_video videoid=aC0lLhI39Io]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

twelve − 9 =