రైట‌ర్ అవ‌తార‌మెత్తుతున్న నేచుర‌ల్ స్టార్‌?

Natural Star Nani Turns Writer,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Tollywood Cinema News,Latest Telugu Movies 2019,Hero Nani Latest News,Nani Next Movie News,Nani Turns Writter,Nani New Movie Updates,Actor Nani Turns Writer For His Next
Natural Star Nani Turns Writer

త‌న స‌హ‌జ న‌ట‌న‌తో యువ‌తరానికి, కుటుంబ ప్రేక్ష‌కుల‌కు ద‌గ్గ‌రైన యువ క‌థానాయ‌కుడు నాని. ఆ మ‌ధ్యంతా ప‌క్కింటి అబ్బాయి త‌ర‌హా పాత్ర‌ల్లో క‌నిపించిన నాని… ఈ మ‌ధ్య త‌న శైలికి భిన్నంగా సాగే పాత్ర‌ల‌ను ఎంచుకుంటున్నాడు. ఈ నేప‌థ్యంలోనే… గ‌త ఏడాది `దేవ‌దాస్‌`లో డాక్ట‌ర్‌గా క‌నిపించి అల‌రించిన ఈ నేచుర‌ల్ స్టార్‌… అప్‌క‌మింగ్ ప్రాజెక్ట్ `జెర్సీ`లో మ‌ధ్య‌వ‌య‌స్కుడైన క్రికెట‌ర్ అర్జున్ పాత్ర‌లో ద‌ర్శ‌న‌మివ్వ‌నున్నాడు. ఇక టాలెంటెడ్ డైరెక్ట‌ర్ విక్ర‌మ్ కె.కుమార్ ద‌ర్శ‌క‌త్వంలో రూపొంద‌నున్న త‌న నెక్ట్స్ ప్రాజెక్ట్‌లోనూ మ‌రో కొత్త త‌ర‌హా పాత్ర‌లో క‌నిపిస్తాడ‌ట ఈ యంగ్ హీరో.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

వినిపిస్తున్న క‌థనాల ప్ర‌కారం… నాని త‌న 24వ చిత్రంలో రైట‌ర్‌గా అవ‌తార‌మెత్తుతున్నాడ‌ని తెలుస్తోంది. క‌థానుసారం… స‌రైన న‌వ‌ల రాసి గొప్ప పేరు తెచ్చుకోవాల‌ని క‌ల‌లు క‌నే పాత్ర క‌థానాయ‌కుడిది. ఈ నేప‌థ్యంలో… ఏడెనిమిది న‌వ‌ల‌లు రాసిన త‌రువాత కూడా స‌రైన గుర్తింపు రాక‌పోవ‌డంలో నిరాశ‌లో ఉన్న అత‌నిని… ఓ బృందం క‌ల‌సి స‌హాయం కోరుతుంది. అప్పుడు జ‌రిగిన క‌థే ఈ సినిమాని తెలుస్తోంది. మ‌రి… ఈ వార్త‌ల్లో ఎంత నిజ‌ముందో త్వ‌ర‌లోనే తెలుస్తుంది. త్వ‌రలోనే ప‌ట్టాలెక్క‌నున్న ఈ క్రేజీ ప్రాజెక్ట్‌… ఈ ఏడాది ద్వితీయార్ధంలో ప్రేక్ష‌కుల ముందుకు రానుంది.

[subscribe]

[youtube_video videoid=XWNwrJj7Ybg]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

sixteen + 5 =