షూటింగ్ పూర్తి చేసుకున్న ఏజెంట్ సాయి శ్రీనివాస ఆత్రేయ మూవీ

Agent Sai Srinivasa Athreya Movie Shooting Wrapped Up,Agent Sai Srinivasa Athreya Completes Shooting,Telugu Filmnagar,Telugu Film Updates,Latest Telugu Movies 2019,Tollywood Cinema News,Agent Sai Srinivasa Athreya Movie Latest News,Athreya Telugu Movie Shooting,Athreya Telugu Movie Latest Updates,Agent Sai Srinivasa Athreya Completes Shooting
Agent Sai Srinivasa Athreya Movie Shooting Wrapped Up

స్వరూప్ దర్శకత్వంలో నవీన్ పొలిశెట్టి, శృతి శర్మ జంటగా తెరకెక్కుతున్న సినిమా ఏజెంట్ సాయి శ్రీనివాస ఆత్రేయ. ఇటీవలే ఈ సినిమా పోస్టర్, ఫస్ట్ లుక్ ని రిలీజ్ చేయగా..చాలా డిఫరెంట్ గా ఉండి ఆకట్టుకున్నాయి. వినోదాత్మకంగా ఉన్న నవీన్ పొలిశెట్టి లుక్ ప్రేక్షకులను విశేషంగా ఆకట్టుకుంటుంది. ఇప్పుడు తాజాగా ఈ సినిమా షూటింగ్ పూర్తయినట్టు తెలుస్తోంది. ప్రస్తుతం పోస్ట్ ప్రొడక్షన్ వర్క్ జరుగుతుంది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

కాగా నవీన్ పోలిశెట్టి, శృతి శర్మ హీరో హీరోయిన్లుగా తెరకెక్కుతున్న ఈ సినిమాను ‘స్వధర్మం ఎంటర్టైన్మెంట్ బ్యానర్’ లో ఈ సినిమా నిర్మిస్తున్నారు. మార్చిలో సినిమాను విడుదల చేయడానికి సన్నాహాలు చేస్తున్నారు చిత్ర యూనిట్.

నటీనటులు:
నవీన్ పొలిశెట్టి, శృతి శర్మ
సాంకేతిక నిపుణులు:
దర్శకుడు: స్వరూప్ RSJ
నిర్మాత: రాహుల్ యాదవ్ నక్క
బ్యానర్: స్వధర్మ్ ఎంటర్ టైన్ మెంట్
సంగీతం: మార్క్ K రాబిన్ (Awe! fame)
సినిమాటోగ్రాఫర్: సన్నీ కురపాటి
సౌండ్: నాగార్జున తాళ్లపల్లి(C/O Kancherapalem fame)
ఆర్ట్ డైరెక్టర్: క్రాంతి ప్రియం

[subscribe]

[youtube_video videoid=S3loZSy9uco]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

seventeen + 16 =