గోపీచంద్‌కి జోడీగా త‌మ‌న్నా?

Tamannaah to Work with Gopichand for Thiru Movie,Telugu Filmnagar,Tollywood Cinema Latest News,Telugu Film Updates,Latest Telugu Movies 2019,Actress Tamannaah New Movie News,Tamannaah To Pair Up With Gopichand,Tamannaah and Gopichand New Movie Thiru,Gopichand Upcoming Movie Updates
Tamannaah to Work with Gopichand for Thiru Movie

గ‌త ఏడాది విడుద‌లైన `పంతం`తో 25 చిత్రాల మైలురాయికి చేరుకున్నాడు క‌థానాయ‌కుడు గోపీచంద్‌. ప్ర‌స్తుతం ఈ టాలెంటెడ్ హీరో… త‌మిళ ద‌ర్శ‌కుడు తిరు రూపొందిస్తున్న ఓ యాక్ష‌న్ ఎంట‌ర్‌టైన‌ర్‌లో న‌టిస్తున్నాడు. కాగా… ఈ సినిమాకు సంబంధించిన తొలి షెడ్యూల్‌ని రాజ‌స్థాన్‌లో ప్లాన్ చేసింది యూనిట్‌. 45 రోజుల పాటు నిర‌వ‌ధికంగా జ‌రిగే ఈ షెడ్యూల్‌లో కొన్ని పోరాట ఘ‌ట్టాల‌ను చిత్రీక‌రించేందుకు స‌న్నాహాలు జ‌రుగుతున్నాయి. ఇదిలా ఉంటే… ఇద్ద‌రు క‌థానాయిక‌ల‌కు స్థాన‌మున్న ఈ చిత్రంలో ఒక నాయిక‌గా బాలీవుడ్ న‌టి జ‌రీన్ ఖాన్ ఎంపికైంద‌ని ఆ మ‌ధ్య వార్త‌లు వినిపించాయి. తాజా స‌మాచారం ప్రకారం… ప్ర‌ధాన నాయిక‌గా మిల్కీ బ్యూటీ త‌మ‌న్నా న‌టించే అవ‌కాశ‌ముంద‌ని తెలుస్తోంది. ఇప్ప‌టివ‌ర‌కు గోపీచంద్‌, త‌మ‌న్నా జంట‌గా న‌టించ‌నేలేదు. మొద‌టిసారిగా ఈ ఇద్ద‌రూ క‌ల‌సి న‌టించ‌నున్న ఈ సినిమా… దాదాపు రూ.35 కోట్ల బ‌డ్జెట్‌తో తెర‌కెక్క‌నుంద‌ని స‌మాచారం. విశాల్ చంద్రశేఖ‌ర్ ఈ సినిమాకి సంగీత‌మందిస్తున్నారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

[subscribe]

[youtube_video videoid=9jOVc1hBOEE]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.