ఆర్ఆర్ఆర్ లో నేషనల్ అవార్డ్ విన్నర్!

National Award Winner Samuthirakani In RRR?,Telugu Filmnagar,Tollywood Cinema Latest News,Telugu Film Updates,Latest Telugu Movies 2019,New Addition to the Cast Of RRR?Samuthirakani in SS Rajamouli RRR Movie,#RRR,New Addition to the Cast Of Ram Charan – Jr NTR And Rajamouli Movie,RRR Movie Updates,#RRR Telugu Movie Latest News
National Award Winner Samuthirakani In RRR?

బాహుబలి సినిమా తరువాత రాజమౌళి దర్శకత్వంలో ఎన్టీఆర్, రామ్ చరణ్ కాంబినేషన్ లో వస్తున్న సినిమా ఆర్ఆర్ఆర్. మొదటి షెడ్యూల్ ను పూర్తిచేసుకున్న ఈ సినిమా ఇటీవలే రెండవ షెడ్యూల్ ను ప్రారంభించింది. ఇక తాజాగా ఈ సినిమాలో మరో నటుడు కూడా ఫిక్స్ అయినట్టు తెలుస్తోంది. ఆయన ఎవరో కాదు నేషనల్ అవార్డ్ విన్నర్, ప్రముఖ తమిళ నటుడు సముద్రఖని ఈ సినిమాలో నటిస్తున్నట్టు వార్తలు జోరందుకున్నాయి. అయితే దీనిపై అధికారిక ప్రకటన వచ్చేంత వరకూ కన్ఫామ్ అని చెప్పడం కష్టమే.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

కాగా పిరియాడికల్ బ్యాక్ డ్రాప్ లో రాజమౌళి దర్శకత్వం వహిస్తున్న ఈసినిమాను భారీ బడ్జెట్ తో డివివి ఎంటర్టైన్మెంట్స్ పతాకం ఫై దానయ్య నిర్మిస్తున్నారు. కీరవాణి సంగీతం అందిస్తున్న ఈ చిత్రానికి సెంథిల్ కుమార్ సినిమాటోగ్రఫీ ని అందిస్తున్నారు. ఈ చిత్రం తెలుగు తో పాటు హిందీ, తమిళ, మలయాళ భాషల్లో కూడా విడుదల విడుదల చేయనున్నట్టు తెలుస్తోంది. ఇక ఈ సినిమాలో హీరోయిన్ల విషయంలో కూడా ఇంకా క్లారిటీ రాలేదు.. అతి తర్వలో ఈ చిత్రంలో నటించే హీరోయిన్ల గురించి కూడా ప్రకటించనున్నారని సమాచారం.

[subscribe]

[youtube_video videoid=-fIckspYhns]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

3 × 2 =