సెన్సార్ పూర్తి చేసుకున్న Mr. మజ్ను

Mr Majnu Finished Censor Formalities,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2019,Tollywood Cinema Updates,Mr Majnu Movie Censor Report,Mr Majnu Movie Completes Censor Formalities,Mr Majnu Movie Censor Talk,Mr Majnu Movie Completes Censor Board Approval,Mr Majnu Movie Gets the Approved of the Censor Board
Mr Majnu Finished Censor Formalities

తొలిప్రేమ ఫేం వెంకీ అట్లూరి దర్శకత్వంలో అక్కినేని అఖిల్ హీరోగా తెరకెక్కిన సినిమా Mr. మజ్ను. ఈ సినిమా ఈ నెల 25 వ తేదీన ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుంది. దీంతో సినిమా రిలీజ్ దగ్గర పడుతున్న నేపథ్యంలో ప్రమోషన్ కార్యక్రమాల్లో బిజీ అయిపోయింది చిత్రయూనిట్. తాజాగా ఈ సినిమా సెన్సార్ ను కూడా పూర్తి చేసుకుంది. ఎలాంటి కట్స్ లేకుండా యూ/ఏ సర్టిఫికేట్ ను సొంతం చేసుకుంది. ఈ విషయాన్ని స్వయంగా ఎస్వీసీసీ (శ్రీ వెంకటేశ్వర సినీ చిత్ర బ్యానర్) అఫీషియల్ ట్విట్టర్ ఖాతా ద్వారా తెలిపారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

 


కాగా యూత్‌పుల్ ఎంటర్‌టైనర్ గా రూపొందుతున్న ఈ సినిమాలో అఖిల్ సరసన నిధి అగర్వాల్ హీరోయిన్ గా నటిస్తోంది. ఇంకా నాగబాబు, ప్రియదర్శి, జయప్రకాష్, హైపర్ ఆది ఇతర ముఖ్యపాత్రలు పోషిస్తున్నారు. శ్రీ వెంకటేశ్వర సినీ చిత్ర బ్యానర్ పై బి.వి.ఎస్.ఎన్.ప్రసాద్ నిర్మిస్తున్న… ఈ సినిమాకు థమన్ సంగీతం అందిస్తున్నాడు. మరి ఇప్పటివరకూ రిలీజ్ అయిన ఫస్ట్ లుక్స్, టీజర్, ట్రైలర్ కు అయితే మంచి రెస్పాన్సే వచ్చింది.. సినిమా ఎలా ఉంటుందో తెలియాలంటే సినిమా రిలీజ్ వరకూ ఆగాల్సిందే.

[subscribe]

[youtube_video videoid=9CY19BnsPoM]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

1 × four =