ర‌వితేజ నెక్ట్స్ ప్రాజెక్ట్ అప్‌డేట్‌

Latest Update on Ravi Teja New Movie,Telugu Filmnagar,Tollywood Cinema Latest News,Telugu Film Updates,Latest Telugu Movies 2019,Ravi Teja New Movie News,Mass Maharaja Ravi Teja Next Project Details,Ravi Teja Upcoming Film Updates
Latest Update on Ravi Teja New Movie

మాస్ రాజా ర‌వితేజ ఓ సైన్స్ ఫిక్ష‌న్ మూవీ చేయ‌నున్న సంగ‌తి తెలిసిందే. `ఎక్క‌డికి పోతావు చిన్న‌వాడా` ఫేమ్ వి.ఐ.ఆనంద్ ద‌ర్శ‌క‌త్వంలో తెర‌కెక్క‌నున్న ఈ సినిమాని `నేల టిక్కెట్టు` ఫేమ్ రామ్ తాళ్ళూరి నిర్మించ‌నున్నారు. డిస్కో బ్యాక్ డ్రాప్‌లో తెర‌కెక్క‌నున్న ఈ పిరియాడిక్ మూవీకి `డిస్కో రాజా` అనే టైటిల్ ప‌రిశీల‌న‌లో ఉంది. ఇదిలా ఉంటే… డిసెంబ‌ర్‌లో సెట్స్ పైకి వెళ్ళాల్సిన ఈ సినిమా కొన్ని కార‌ణాల వ‌ల్ల వాయిదా ప‌డింది. తాజా స‌మాచారం ప్ర‌కారం… ఈ సినిమాని ర‌వితేజ పుట్టిన‌రోజుని పుర‌స్క‌రించుకుని ఈ నెల 26న లాంఛ‌నంగా ప్రారంభించ‌నున్న‌ట్లు టాలీవుడ్ టాక్. అలాగే… ఈ చిత్రంలో ర‌వితేజ‌కి జోడీగా `ఆర్ ఎక్స్ 100` ఫేమ్ పాయ‌ల్ రాజ్‌పుత్‌, `న‌న్ను దోచుకుందువ‌టే` ఫేమ్ న‌భా న‌టేశ్, `టాక్సీవాలా` ఫేమ్ ప్రియాంక జవాల్క‌ర్ న‌టించ‌బోతున్న‌ట్లు వార్త‌లు వినిపిస్తున్నాయి. ఇక‌ యువ సంగీత సంచ‌ల‌నం త‌మ‌న్ ఇప్ప‌టికే సంగీత‌ద‌ర్శ‌కుడిగా ఖ‌రారు అయ్యాడు. త్వ‌ర‌లోనే ఈ సినిమాకి సంబంధించిన పూర్తి వివ‌రాలు వెలువ‌డ‌తాయి.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

[subscribe]

[youtube_video videoid=GKJ6ZbZghrg]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.