ఎఫ్ 2 సెన్సార్ పూర్తి

F2 Movie censor Report,F2: Fun and Frustration Gets A Clean Chit From Censor,Telugu Filmnagar,Tollywood Cinema Latest News,Telugu Film Updates,Latest Telugu Movies 2019,F2 Movie Completes Censor Formalities,F2 Telugu Movie Censor Talk,F2 Movie Gets the Censor Board Approval,F2 Movie Latest Updates
F2 Movie censor Report

అనిల్ రావిపూడి దర్శకత్వంలో వెంకీ, వరుణ్ తేజ్ కాంబినేషన్ లో తెరకెక్కిన మల్టీస్టారర్ ఎఫ్2 ఫన్ అండ్ ఫ్రస్టేషన్. సంక్రాంతి కానుకగా ఈసినిమా జనవరి 12వ తేదీన ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుంది. ఇక రిలీజ్ డేట్ కూడా దగ్గర పడుతున్న నేపథ్యంలో ప్రమోషన్ కార్యక్రమాల్లో బిజీ అయిపోయారు చిత్రయూనిట్. ఇప్పటికే విడుదల చేసిన ఫస్ట్ లుక్, టీజర్, ఆడియో కు మంచి రెస్పాన్స్ రావడంతో సినిమాపై అంచనాలు భారీగానే ఏర్పడ్డాయి. ఇక తాజాగా ఈ సినిమా సెన్సార్ కార్యక్రమాలను కూడా పూర్తి చేసుకుంది. ఎలాంటి కట్స్ లేకుండా ఈ సినిమా యూ/ఏ సర్టిఫికెట్ పొందింది.

కాగా శ్రీ వెంకటేశ్వర క్రియేషన్స్ బ్యానర్ పై స్టార్ ప్రొడ్యూసర్ దిల్ రాజు నిర్మాతగా తెరకెక్కిన ఈ సినిమాలో వెంకీ, వరుణ్ సరసన తమన్నా, మెహ్రీన్ హీరో హీరోయిన్లుగా నటిస్తున్నారు. మరి ఇలాంటి కామెడీ చేయడం వెంకీ కీ కొట్టిన పిండి లాంటిది. కానీ ఈ తరహా సినిమా చేయడం వరుణ్ తేజ్ కి ఇదే మొదటిసారి. మరి తన కామెడీతో వరుణ్ తేజ్ కూడా ప్రేక్షకులను మెప్పించగలిగితే ఈ సినిమాకు ఇక తిరుగులేనట్టే. మరి చూద్దాం సంక్రాంతి పోటీలో ఎంత వరకూ విజయం సాధిస్తారో..!

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

[youtube_video videoid=i8-wtoLWxMw]

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here