ఆర్ఆర్ఆర్ రికార్డుని బ్రేక్ చేసిన కల్కి 2898 AD

Kalki 2898 AD Beats RRR Record in USA

పాన్ ఇండియా స్టార్ ప్రభాస్ హీరోగా నటించిన మోస్ట్ అవైటెడ్ మూవీ ‘కల్కి 2898 AD’. సైన్స్ ఫిక్షన్ నేపథ్యంలో రూపొందిన ఈ మూవీకి క్రియేటివ్ డైరెక్టర్ నాగ్ అశ్విన్ దర్శకత్వం వహించారు. బాలీవుడ్ స్టార్ హీరోయిన్ దీపికా పదుకొణే ఫిమేల్ లీడ్ రోల్ పోషించగా.. మరొక నటి బాలీవుడ్ బ్యూటీ దిశా పటానీ కీలక పాత్రలో కనిపించనుంది. గ్లోబల్ ప్రాజెక్ట్‌గా తెరకెక్కిన ఈ చిత్రంలో బాలీవుడ్ లెజెండరీ నటుడు అమితాబ్ బచ్చన్, విశ్వ నటుడు కమల్ హాసన్ వంటి స్టార్స్ నటిస్తున్నారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

వైజయంతి మూవీస్‌ పతాకంపై టాలీవుడ్ స్టార్ ప్రొడ్యూసర్ అశ్వనీ దత్‌ దాదాపు రూ.500 కోట్ల బడ్జెట్‌తో ఈ సినిమా జూన్‌ 27న ప్రపంచవ్యాప్తంగా గ్రాండ్‌గా విడుదలకానుంది. ఈ నేపథ్యంలో చిత్ర యూనిట్ ప్రమోషన్స్ కార్యక్రమాలను ముమ్మురం చేసింది. దీనిలో భాగంగా ఇప్పటికే ఈ సినిమా నుండి రిలీజ్ చేసిన గ్లింప్స్, స్పెషల్ వీడియోస్ అన్నీ సినిమాపై అంచనాలను భారీగా పెంచేశాయి. ఇక ఇటీవలే విడుదల చేసిన ట్రైలర్‌తో సినిమాపై అంచనాలు మరింతగా పెరిగాయి.

ఈ క్రమంలో కల్కి విడుదలకు ముందే సరికొత్త రికార్డుని అందుకుంది. అమెరికాలో ప్రీ సేల్స్ లో అతి తక్కువ రోజుల్లో 1 మిలియన్ డాలర్స్ వసూలు చేసి ఔరా అనిపిస్తోంది. ఈ మేరకు చిత్ర యూనిట్ అధికారికంగా ప్రకటించింది. కాగా ఇంతకుముందు దర్శకధీరుడు ఎస్ఎస్. రాజమౌళి తెరకెక్కించిన ‘ఆర్ఆర్ఆర్’ చిత్రం విడుదలకు 13 రోజులు ఉందనగా ప్రీ సేల్స్ లో 1 మిలియన్ డాలర్స్ మార్క్ అందుకుంది. అయితే ఇప్పుడు కల్కి రిలీజ్ కావడానికి ఇంకా 15 రోజులు ఉండగానే ‘కల్కి 2898 AD’ ఈ మార్క్ చేరుకోవడం విశేషం. ఇక మరోవైపు నార్త్ అమెరికాలో విడుదలకు ఒకరోజు ముందే.. అనగా జూన్ 26నే కల్కి ప్రీమియర్స్ వేయనున్నారు.

ఆన్ లైన్ లో మూవీస్ ని వీక్షించేందుకు కింద ఉన్న లింక్స్ ని క్లిక్ చేసి వినోదాన్ని పొందగలరు : 👇
తెలుగు          తమిళ్          కన్నడ          మలయాళం          డబ్బేడ్ ఫిలిమ్స్

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.