దుబాయ్‌లో అల్లు అర్జున్‌ విగ్రహావిష్కరణ, తొలి దక్షిణాది హీరోగా రికార్డ్

Allu Arjun Wax Statue to be Unveiled at Madame Tussauds Museum in Dubai on 28th March

టాలీవుడ్ ఐకాన్ స్టార్‌ అల్లు అర్జున్‌ అరుదైన గౌరవాన్ని అందుకున్నారు. ‘పుష్ప’ చిత్రంతో పాన్‌ ఇండియా స్థాయిలో గుర్తింపు పొందిన ఆయన.. ఆ సినిమాలోని నటనకు గానూ నేషనల్ బెస్ట్ యాక్టర్‌ అవార్డ్ అందుకున్న తొలి తెలుగు నటుడిగా రికార్డ్ సృష్టించిన విషయం తెలిసిందే. ఈ క్రమంలో తాజాగా అల్లు అర్జున్ మరో ఘనతను అందుకోవడానికి సిద్ధంగా ఉన్నారు. దుబాయ్‌లోని ప్రతిష్టాత్మక ‘మేడమ్‌ టుస్సాడ్స్‌’ మ్యూజియంలో ఆయన మైనపు విగ్రహాన్ని ఏర్పాటు చేయనున్నారు. త్వరలోనే.. అంటే, మార్చి 28వ తేదీన ఈ విగ్రహాన్ని ఆవిష్కరించనున్నారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఈ నేపథ్యంలో ఈ కార్యక్రమంలో పాల్గొనడం కోసం ‘పుష్ప-2’ షూటింగ్‌లో బిజీగా ఉన్న అల్లు అర్జున్‌ దుబాయ్‌ చేరుకున్నారు. కాగా గురువారం రాత్రి 8 గంటలకు అట్టహాసంగా జరుగనున్న ఈ వేడుకకు బన్నీ కుటుంబ సభ్యులు కూడా హాజరుకానున్నారు. అయితే మేడమ్‌ టుస్సాడ్స్‌ మ్యూజియంలో ఇప్పటికే మన స్టార్ హీరోలు ప్రభాస్‌ మరియు మహేష్‌ బాబు మైనపు విగ్రహాలు కొలువుదీరాయి. కానీ ఇవి లండన్ లోని మేడమ్‌ టుస్సాడ్స్‌ మ్యూజియంలో ఉన్నాయి. ఈ క్రమంలో అల్లు అర్జున్‌ విగ్రహాన్ని దుబాయ్‌ మ్యూజియంలో ఏర్పాటు చేస్తుండటం గమనార్హం.

ఇక్కడ విశేషం ఏంటంటే..? ఇప్పటి వరకు దక్షిణ భారతదేశంలోని చిత్ర పరిశ్రమలకు చెందిన ఏ ఒక్క నటుడికి సంబంధించిన విగ్రహానికి కూడా ఈ మ్యూజియంలో చోటుదక్కలేదు. తొలిసారిగా అల్లు అర్జున్‌ విగ్రహం ఇక్కడ ఏర్పాటు చేస్తుండటం విశేషం. దీంతో ఈ ఘనత సాధించిన తొలి సౌత్ హీరోగా ఆయన నిలిచారు. దీనితోపాటు దుబాయ్‌ గోల్డెన్‌ వీసా అందుకున్న తొలి తెలుగు హీరో కూడా ఆయనే కావడం విశేషం. అయితే ఇప్పటికే ఈ మ్యూజియంలో బాలీవుడ్‌ నుంచి స్టార్స్‌ అమితాబ్‌ బచ్చన్‌, షారుక్‌ ఖాన్‌, ఐశ్వర్య రాయ్‌, రణ్‌బీర్‌ కపూర్‌ విగ్రహాలు ఉండటం గమనార్హం.

ఆన్ లైన్ లో మూవీస్ ని వీక్షించేందుకు కింద ఉన్న లింక్స్ ని క్లిక్ చేసి వినోదాన్ని పొందగలరు : 👇
తెలుగు          తమిళ్          కన్నడ          మలయాళం          డబ్బేడ్ ఫిలిమ్స్

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

5 × 5 =