రామ్ చరణ్ తో జాన్వీ కపూర్ కన్ఫామ్

janhvi kapoor movie with ram charan is confirmed

ఒకనాటి అందాలతార శ్రీదేవి తెలుగు చిత్ర పరిశ్రమలో తన సినిమాలతో ఎన్నో ఏళ్లు ఏలారు. కేవలం తెలుగు మాత్రమే కాదు తెలుగు, తమిళ్ తో పాటు బాలీవుడ్ లో కూడా ఎన్నో సినిమాలు చేశారు. ఇక శ్రీదేవి చనిపోయిన తరువాత ఇప్పుడు జాన్వీ కపూర్ టాలీవుడ్ ఎంట్రీ కోసం అందరూ ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్నారు. ఈ ఏడాది ఆ కోరిక కూడా తీరిపోనుంది. ఇప్పటికే జాన్వీ కపూర్ యంగ్ టైగర్ ఎన్టీఆర్ తో దేవర సినిమాలో నటిస్తున్న సంగతి తెలిసిందే కదా. ప్రస్తుతం ఈసినిమా షూటింగ్ ను పూర్తిచేసుకోనుండగా ఈఏడాది దసరా పండుగ కానుకగా అక్టోబర్ 10వ తేదీన ప్రేక్షకుల ముందుకు రానుంది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఇక ఇదిలా ఉండగా రామ్ చరణ్ తో కూడా జాన్వీ కపూర్ నటించనున్నట్టు వార్తలు వస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. బుచ్చిబాబు దర్శకత్వంలో వస్తున్న ఆర్సీ16 సినిమాలో హీరోయిన్ గా జాన్వీనే నటించనున్నట్టు వార్తలు వస్తున్నాయి. అయితే ఇప్పుడు ఆ వార్తలకు క్లారిటీ వచ్చేసింది. జాన్వీ తండ్రి అయిన బోనీ కపూర్ తాజాగా ఓ ఇంటర్వ్యూలో పాల్గొనగా అందులో త్వరలోనే రామ్ చరణ్ తో జాన్వీ కపూర్ ఒక సినిమా చేస్తుంది అంటూ స్పష్టం చేశారు. దీంతో బుచ్చిబాబు సినిమాలో హీరోయిన్ జాన్వీ కపూరే అని ఫిక్స్ అయిపోయారు అందరూ.

ఆన్ లైన్ లో మూవీస్ ని వీక్షించేందుకు కింద ఉన్న లింక్స్ ని క్లిక్ చేసి వినోదాన్ని పొందగలరు : 👇
తెలుగు          తమిళ్          కన్నడ          మలయాళం          డబ్బేడ్ ఫిలిమ్స్

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

1 + twelve =