గోవా లో గోపీచంద్ 32 కీలక సన్నివేశాల షూట్

gopichand 32 movie shooting in goa

శ్రీనువైట్ల దర్శకత్వంలో గోపీచంద్ హీరోగా ఒక సినిమా చేస్తున్న సంగతి తెలిసిందే కదా. ఇటీవలే ఈసినిమాన ఇటీవలే లాంచ్ చేసిన సంగతి కూడా విదితమే. ప్రస్తుతానికి గోపీచంద్ 32 అనే వర్కింగ్ టైటిల్ తోనే ఈసినిమా షూటింగ్ జరుగుతుంది. ఇక ఇదిలా ఉండగా ఈసినిమా షూటింగ్ ను ప్రారంభించారు మేకర్స్. ఈనేపథ్యంలో తాజాగా ఈసినిమా షూటింగ్ కు సంబంధించిన అప్ డేట్ ఇచ్చారు మేకర్స్. ఈసినిమా షూటింగ్ గోవాలో జరుగుతున్నట్టు ప్రస్తుతం అక్కడ కీలక సన్నివేశాలను షూటింగ్ చేస్తున్నట్టు తెలిపాడు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

కాగా శ్రీనువైట్ల ఎన్నో బ్లాక్ బస్టర్ సినిమాలకు పనిచేసిన గోపీ మోహన్ ఈసినిమాకు స్క్రీన్ ప్లే అందిస్తున్నాడు. చైతన్య భరద్వాజ్ ఈసినిమాకు సంగీతం అందిస్తుండగా.. కేవీ గుహన్ సినిమాటోగ్రాఫర్ గా పనిచేస్తున్నాడు. చిత్రాలయం స్టూడియోస్ బ్యానర్ పై వేణు దొనెపూడి ఈసినిమాను నిర్మిస్తున్నాడు. ఇంకా ఈసినిమాలో నటించే ఫీమేల్ లీడ్ ఇతర నటీనటుల గురించి త్వరలో తెలియచేయనున్నారు.

ఆన్ లైన్ లో మూవీస్ ని వీక్షించేందుకు కింద ఉన్న లింక్స్ ని క్లిక్ చేసి వినోదాన్ని పొందగలరు : 👇
తెలుగు          తమిళ్          కన్నడ          మలయాళం          డబ్బేడ్ ఫిలిమ్స్

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

four × three =