గం గం గణేశా టీజర్ రిలీజ్

gam gam ganesha movie teaser released

ఉదయ్ శెట్టి దర్శకత్వంలో ఆనంద్ దేవరకొండ హీరోగా వస్తున్న సినిమా గం గం గణేశా. ఇప్పటివరకూ లవర్ బాయ్ గా ఫ్యామిలీ ఎంటర్ టైనర్ లతో అలరించిన ఆనంద్ దేవరకొండ ఇప్పుడు యాక్షన్ సినిమాతో రాబోతున్నాడు. అయితే ఈసినిమా కామెడీ యాక్షన్ ఎంటర్ టైనర్ లాగ అనిపిస్తుంది. ఇక ఈసినిమా ఎంత సైలెంట్ గా షూటింగ్ ను పూర్తిచేసుకుందో అంతే ఫాస్ట్ గా పోస్ట్ ప్రొడక్షన్ పనులను ముగించుకుంటుంది. అంతేకాదు ప్రమోషన్ కార్యక్రమాలను కూడా జోరుగా చేస్తుంది. దీనిలో భాగంగానే వరుస అప్ డేట్లను ఇస్తున్నారు మేకర్స్. ఈసినిమా ఫస్ట్ లుక్ ను అలానే మోషన్ పోస్టర్ ను రిలీజ్ చేశారో లేదో అప్పుడే టీజర్ అప్ డేట్ తో వచ్చేశారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

తాజాగా ఈసినిమా టీజర్ ను రిలీజ్ చేశారు మేకర్స్. టీజర్ అయితే ఆకట్టుకుంటుంది. ఈ చెడు ప్రపంచంలో మంచిగా బ్రతకాలనుకోవడం ఒక చెడ్డ ఆలోచన అంటూ మొదలవుతుంది టీజర్. ఇక టీజర్ ను బట్టి సినిమా మొత్తంకామెడీగా నడుస్తుందని తెలుస్తుంది. అమ్మాయిని టీజ్ చేస్తే నవ్వు రావాలి కానీ కళ్లలో నీళ్లు రాకూడదు అంటూ ఆనంద్ దేవరకొండ చెప్పిన డైలాగ్ బాగుంది.

కాగా ఈసినిమాలో ఇంకా ప్రగతి శ్రీవాస్తవ, కరిష్మా, వెన్నెల కిషోర్, జబర్దస్త్ ఇమాన్యూయల్ తదితరులు కీలక పాత్రలు పోషిస్తున్నారు. హై లైఫ్‌ ఎంటర్‌టైన్‌మెంట్‌ బ్యానర్‌పై కేదార్‌ సెలగంశెట్టి, వంశీ కారుమంచి నిర్మిస్తున్నారు. చేతన్ భరద్వాజ్ సంగీతం అందిస్తున్న ఈసినిమాకు ఆదిత్య జవ్వాడి సినిమాటోగ్రాఫర్ గా పనిచేయనున్నారు.

ఆన్ లైన్ లో మూవీస్ ని వీక్షించేందుకు కింద ఉన్న లింక్స్ ని క్లిక్ చేసి వినోదాన్ని పొందగలరు : 👇
తెలుగు          తమిళ్          కన్నడ          మలయాళం          డబ్బేడ్ ఫిలిమ్స్

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here