120 మిలియన్ స్ట్రీమింగ్ మినిట్స్ పైగా దూసుకుపోతోన్న వెబ్ సిరీస్ పులి -మేక

Puli Meka Movie Gets Massive Response from Audience

కోన ఫిల్మ్ కార్పొరేషన్, జీ 5 బ్యానర్స్ పై కె చక్రవర్తి రెడ్డి దర్శకత్వం లో లావణ్య త్రిపాఠి, ఆది సాయి కుమార్ ప్రధాన పాత్రలలో తెరకెక్కిన క్రైమ్ థ్రిల్లర్ పులి – మేక వెబ్ సిరీస్ ప్రముఖ ఓటీటీ జీ5 లో ఫిబ్రవరి 24 నుండి స్ట్రీమింగ్ అవుతూ విశేష ప్రేక్షకాదరణ పొందుతుంది. 8 ఎపిసోడ్స్ గా తెరకెక్కిన ఈ వెబ్ సిరీస్ లో సుమన్, గోపరాజు రమణ, రాజా చెంబోలు, సిరి హనుమంతు, శ్రీనివాస్, స్పందన ముఖ్య పాత్రల్లో నటించారు. ప్రవీణ్ లక్కరాజు సంగీతం అందించారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

స్టార్ రైటర్ కోన వెంకట్ కథ అందించిన పులి -మేక వెబ్ సిరీస్ లో పోలీస్ ఆఫీసర్ పాత్రలో లావణ్య త్రిపాఠి అద్భుతంగా పెర్ఫార్మ్ చేసి ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకున్నారు. స్మార్ట్ ఇన్వెస్టిగేటివ్ థ్రిల్లర్‌గా తెరకెక్కిన పులి – మేక వెబ్ సిరీస్ ఆడియెన్స్‌ను ఆకట్టుకుంది. ఈ క్రైమ్ థ్రిల్ల‌ర్ సిరీస్ కి ప్రస్తుతం జీ 5 లో మరింత బాగా రెస్పాన్స్ లభిస్తోంది. ఇటీవల 100 మిలియన్ స్ట్రీమింగ్ మినిట్స్ దాటేసిన ఈ సిరీస్ తాజాగా ఏకంగా 120 స్ట్రీమింగ్ మినిట్స్ ని క్రాస్ చేసిందని జీ 5 వారు అఫీషియల్ గా ప్రకటించారు. కాగా తమ సిరీస్ కి ఇంత మంచి ఆదరణ అందిస్తున్నందుకు పులి మేక టీమ్ ప్రేక్షకాభిమానులకి ప్రత్యేకంగా ధన్యవాదాలు తెలిపింది.

ఆన్ లైన్ లో మూవీస్ ని వీక్షించేందుకు కింద ఉన్న లింక్స్ ని క్లిక్ చేసి వినోదాన్ని పొందగలరు : 👇
తెలుగు          తమిళ్          కన్నడ          మలయాళం          డబ్బేడ్ ఫిలిమ్స్

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here