అన్ని భాషల్లోనూ అద్భుత రెస్పాన్స్ తో దూసుకుపోతోన్న దసరా మూవీ ట్రైలర్

Dasara Movie Trailer Gets Superb Response

శ్రీ లక్ష్మి వెంకటేశ్వర సినిమాస్ బ్యానర్ పై శ్రీకాంత్ ఓదెల దర్శకత్వంలో నాని హీరోగా తెరకెక్కిన యాక్షన్ మాస్ ఎంటర్ టైనర్ దసరా మూవీ మార్చి 30 వ తేదీ పాన్ ఇండియా మూవీగా రిలీజ్ కానుంది. ఈ మూవీలో కీర్తి సురేష్ కథానాయిక. ఇప్పటికే చిత్ర యూనిట్ రిలీజ్ చేసిన పోస్టర్స్, టీజర్, సాంగ్స్ ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకుని మూవీపై భారీ స్థాయిలో అంచనాలు ఏర్పరిచాయి. పక్కా మాస్ ఎంటర్ టైనర్ గా తెరకెక్కిన దసరా మూవీ విజయంపై హీరో నాని కాన్ఫిడెంట్ గా ఉన్నారు.హీరో నాని ఫస్ట్ పాన్ ఇండియా మూవీగా రిలీజ్ కానున్న దసరా మూవీ ప్రమోషన్స్ ను పలు భాషల్లో మేకర్స్ భారీ ఎత్తున చేపట్టారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

దసరా మూవీ ట్రైలర్ ని లక్నో లో జరిగిన ఈవెంట్ లోమేకర్స్ రిలీజ్ చేశారు. నాని ఊర మాస్ స్టైల్ యాక్టింగ్, స్టైల్, డైలాగ్స్, యాక్షన్ తో పాటు కీర్తి సురేష్ అందం, సంతోష్ నారాయణన్ ఆకట్టుకునే బ్యాక్ గ్రౌండ్ స్కోర్, అద్భుతమైన విజువల్స్ తో రూపొందిన ఈ ట్రైలర్ కి అన్ని వర్గాల అన్ని భాషల ఆడియన్స్ నుండి సూపర్ గా రెస్పాన్స్ లభిస్తోంది. ఈ ట్రైలర్ రిలీజ్ అయిన ఐదు భాషల్లో కలిపి 5 మిలియన్ కి పైగా వ్యూస్ , 250కె కి పైగా లైక్స్ ని సొంతం చేసుకుని యూట్యూబ్ లో దూసుకెళ్తోంది.

ఆన్ లైన్ లో మూవీస్ ని వీక్షించేందుకు కింద ఉన్న లింక్స్ ని క్లిక్ చేసి వినోదాన్ని పొందగలరు : 👇
తెలుగు          తమిళ్          కన్నడ          మలయాళం          డబ్బేడ్ ఫిలిమ్స్

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here