హీరో నాని దసరా మూవీ షూటింగ్ పూర్తి

Nani Dasara Movie Completed Shooting Part And Starts Post Production, Nani Dasara Movie Starts Post Production, Nani Dasara Movie Completed Shooting Part, Nani, Keerthy Suresh, Zarina Wahab, Srikanth Odhela, Nani Movies, Nani Latest Movie, Nani Upcoming Movie, Dasara, Dasara 2023, Dasara Movie, Dasara Update, Dasara Latest News, Dasara Telugu Movie, Dasara Movie Live Updates, Dasara Movie Latest News And Updates, Telugu Filmnagar, Telugu Film News 2023, Tollywood Movie Updates, Latest Tollywood Updates, Latest Telugu Movies News

శ్రీ లక్ష్మి వెంకటేశ్వర సినిమాస్ బ్యానర్ పై శ్రీకాంత్ ఓదెల దర్శకత్వంలో హీరో నాని, కీర్తి సురేష్ జంటగా సింగరేణి కోల్ మైన్స్ బ్యాక్ డ్రాప్ లో తెరకెక్కుతున్న మాస్ యాక్షన్ ఎంటర్ టైనర్ దసరా మూవీ మార్చి 30 వ తేదీ రిలీజ్ కానుంది. భారీ బడ్జెట్ తో తెరకెక్కుతున్న ఈ మూవీ లో సాయి కుమార్, సముద్ర ఖని, జరీనా వాహబ్ ముఖ్య పాత్రలలో నటిస్తున్నారు. పాన్ ఇండియా మూవీగా రిలీజ్ కానున్న దసరా మూవీకి సంతోష్ నారాయణన్ సంగీతం అందిస్తున్నారు. హీరో నాని, కీర్తి సురేష్ జంటగా తెరకెక్కిన నేను లోకల్ మూవీ ఘనవిజయం సాధించిన విషయం తెలిసిందే.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

దసరా చిత్ర యూనిట్ రిలీజ్ చేసిన పోస్టర్స్, సాంగ్ ప్రేక్షకులను విశేషంగా ఆకట్టుకున్నాయి. హీరో నాని కెరీర్‌లోనే బిగ్గెస్ట్ మాస్ సినిమాగా తెరకెక్కుతున్న దసరా మూవీ లో నాని.. నెవర్ బిఫోర్ రోల్‌లో కనిపించనున్నారు. తాజాగా దసరా మూవీ షూటింగ్ పూర్తి అయినట్టుగా సోషల్ మీడియా ద్వారా మేకర్స్ వెల్లడించారు. ధరణి, వెన్నెల షూటింగ్ పూర్తయింది. దసరా కోసం నాని, కీర్తి సురేష్ భాగం పూర్తయిందనీ , త్వరలోనే ఎగ్జయిటింగ్ అప్డేట్ రాబోతుందనీ మేకర్స్ ట్వీట్ చేశారు. దసరా మూవీ పై ప్రేక్షక, అభిమానులలో భారీ అంచనాలు నెలకొన్నాయి.

ఆన్ లైన్ లో మూవీస్ ని వీక్షించేందుకు కింద ఉన్న లింక్స్ ని క్లిక్ చేసి వినోదాన్ని పొందగలరు : 👇
తెలుగు          తమిళ్          కన్నడ          మలయాళం          డబ్బేడ్ ఫిలిమ్స్

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here