చిరంజీవి ట్వీట్ కు రవితేజ ఇంట్రెస్టింగ్ ట్వీట్

Mass Maharaja Ravi Teja Tweet About Megastar Chiranjeevi,elugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2022,Tollywood Movie Updates,Latest Tollywood News, Waltair Veerayya, Waltair Veerayya Movie, Waltair Veerayya Telugu Movie, Waltair Veerayya Movie Updates, Waltair Veerayya Telugu Movie Latest News,Chiranjeevi,Shruti Haasan,Devi Sri Prasad,Ravi Teja,Ravi Teja Tweet About Megastar Chiranjeevi,Ravi Teja About Megastar Chiranjeevi

మైత్రీ మూవీ మేకర్స్ బ్యానర్ పై బాబీ (కె ఎస్ రవీంద్ర )దర్శకత్వంలో చిరంజీవి, శృతి హాసన్ జంటగా వాల్తేరు వీరయ్య మూవీ సంక్రాంతి కానుకగా జనవరి 13 వ తేదీ రిలీజ్ కానుంది. ఈ మూవీలో మాస్ మహారాజా రవితేజ కీలక పాత్రలో నటించిన విషయం తెలిసిందే. వాల్తేరు వీరయ్య ప్రెస్ మీట్ హైదరాబాద్ లో నిన్న గ్రాండ్ గా జరిగింది. ఈ ప్రెస్ మీట్ లో వాల్తేరు వీరయ్య మూవీ కి వర్క్ చేసిన అందరి గురించి చెప్పిన చిరంజీవి, రవితేజ ను మెన్షన్ చేయడం మర్చిపోయి తరువాత ఈ అంశంపై చాలా మదన పడ్డాను అనీ ట్వీట్ చేసిన విషయం తెలిసిందే.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

హీరో రవితేజ మెగాస్టార్ వ్యాఖ్యలపై ఆనందం వ్యక్తం చేస్తూ రిప్లై ఇచ్చారు. అన్నయ్య నీతో స్క్రీన్ షేర్ చేసుకోవడం చాలా గొప్పగా ఆనందంగా ఉందనీ , నీ మాటలతో ఇంకా ఆనందంగా ఉందనీ రవితేజ ఆనందం వ్యక్తం చేస్తూ రీ ట్వీట్ చేశారు. చిరంజీవి , రవితేజ ట్వీట్స్ సోషల్ మీడియా లో వైరల్ గా మారాయి. ధమాకా మూవీ గ్రాండ్ సక్సెస్ తో హీరో రవితేజ ఫుల్ జోష్ లో ఉన్నారు . చిరంజీవి , రవితేజ నటించిన వాల్తేరు వీరయ్య మూవీ పై భారీ అంచనాలు నెలకొన్నాయి.

ఆన్ లైన్ లో మూవీస్ ని వీక్షించేందుకు కింద ఉన్న లింక్స్ ని క్లిక్ చేసి వినోదాన్ని పొందగలరు : 👇
తెలుగు          తమిళ్          కన్నడ          మలయాళం          డబ్బేడ్ ఫిలిమ్స్

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here