ది ఘోస్ట్ నుండి వేగం సాంగ్ రిలీజ్

Vegam Song From The Ghost Movie Out Now, The Ghost Movie Vegam Song Out Now, Vegam Song Out Now, The Ghost Movie Vegam Song, Vegam Song, NAG's The Ghost movie, Nagarjuna's new film The Ghost, The Ghost Movie to hit theaters on 5 October, Nagarjuna And Sonal Chauhan's The Ghost, The Ghost Movie, Akkineni Nagarjuna's The Ghost, Praveen Sattaru's The Ghost, Nagarjuna's The Ghost, Nagarjuna's Latest Movie The Ghost, Nagarjuna's Upcoming Telugu Movie The Ghost, Sonal Chauhan, Akkineni Nagarjuna, The Ghost Update, The Ghost Telugu Movie Latest Update, The Ghost, The Ghost Movie Latest News And Updates, The Ghost Movie 2022, The Ghost Nagarjuna Movie, Telugu Filmnagar, Telugu Film News 2022, Tollywood Latest, Tollywood Movie Updates, Latest Telugu Movies News

ఇటీవలే బ్రహ్మాస్త్ర సినిమాతో మంచి హిట్ ను సొంతం చేసుకున్న నాగార్జున ఇప్పుడు మరో యాక్షన్ ఎంటర్ టైనర్ తో అలరించిడానికి వచ్చేస్తున్నారు. నాగార్జున హీరోగా ప్రవీణ్ సత్తారు దర్శకత్వంలో వస్తున్న సినిమా ది ఘోస్ట్. అవుట్ అండ్ అవుట్ యాక్షన్ థ్రిల్లర్‌గా తెరకెక్కుతున్న ఈసినిమాలో నాగార్జున మాజీ ‘రా’ ఏజెంట్ పాత్రను పోషిస్తున్నాడు. అక్టోబర్ 5న ప్రపంచవ్యాప్తంగా ఈ చిత్రాన్ని థియేటర్లలో విడుదల చేయనున్నారు. దీంతో ఈసినిమా ప్రమోషన్స్ ను ఇప్పటినుండే మొదలుపెట్టారు. ఇప్పటికే సినిమా నుండి పోస్టర్లు, గ్లింప్స్ ను అలానే ట్రైలర్ ను రిలీజ్ చేయగా అవి సినిమాపై అంచనాలను పెంచేశాయి. ఇదిలా ఉండగా ఇప్పటికే ఈసినిమా నుండి ఫస్ట్ సింగిల్ ను రిలీజ్ చేస్తున్నట్టు అప్ డేట్ ఇచ్చిన సంగతి తెలిసిందే కదా. ఇక తాజాగా ఈసినిమా నుండి వేగం పాటను రిలీజ్ చేశారు మేకర్స్. ఇక ఈపాటను చూస్తుంటే రొమాంటిక్ నంబర్ లాగ కనిపిస్తుంది. భరత్, సౌరబ్ ద్వయం ఈ పాటకు సంగీతం అందించగా.. కపిల్ కపిలన్, రమ్య బెహరా ఆలపించారు. కృష్ణ మాదినేని సాహిత్యం అందించారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

కాగా ఈసినిమాలో సోనాల్ చౌహాన్ హీరోయిన్ గా నటిస్తుంది. ఈ సినిమాలో నాగార్జున, సోనాల్ చౌహాన్ ఇద్దరూ ఇంటర్‌పోల్ ఆఫీసర్స్‌గా కనిపించనున్నట్టు తెలుస్తుంది. ఇక ఈసినిమాలో గుల్‌పనాగ్‌, అనిఖ సురేంద్రన్‌ కీలక పాత్రల్లో నటిస్తున్నారు. శ్రీ వెంక‌టేశ్వ‌ర సినిమాస్ ఎల్ఎల్‌పీ, నార్త్ స్టార్ ఎంట‌ర్‌టైన్ మెంట్స్ బ్యాన‌ర్ల‌పై సునీల్ నారంగ్‌, పీ రామ్మోహ‌న్ రావు, శ‌ర‌త్ మ‌రార్ సంయుక్తంగా ఈ చిత్రాన్ని తెర‌కెక్కిస్తున్నారు.

ఆన్ లైన్ లో మూవీస్ ని వీక్షించేందుకు కింద ఉన్న లింక్స్ ని క్లిక్ చేసి వినోదాన్ని పొందగలరు : 👇
తెలుగు          తమిళ్          కన్నడ          మలయాళం          డబ్బేడ్ ఫిలిమ్స్

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here