25 ఇయర్స్ సినీ జర్నీ కంప్లీట్ చేసుకున్న హీరో సూర్య

Hero Suriya Completes 25 Years Of Cine Journey, 25 Years Of Cine Journey, Suriya Completes 25 Years Of Cine Journey, Actor Suriya completes 25 years in cinema, Suriya Completes 25 Years, Actor-producer Suriya, Suriya completing 25 years in cinema, Suriya Cine Journey, Hero Suriya Latest Movie, Hero Suriya Upcoming Movie, Suriya marks 25 years, Tamil actor Suriya, 25 years of Suriya, Suriya Sivakumar, Telugu Filmnagar, Telugu Film News 2022, Tollywood Latest, Tollywood Movie Updates, Latest Telugu Movies News,

పలు బ్లాక్ బస్టర్ మూవీస్ లో అద్భుతంగా పెర్ఫార్మ్ చేస్తూ తమిళ ప్రేక్షకులను అలరిస్తున్న స్టార్ హీరో సూర్య తెలుగు డబ్బింగ్ వెర్షన్స్ ద్వారా తెలుగు ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకుంటున్న విషయం తెలిసిందే. రీసెంట్ గా ఆకాశం నీ హద్దురా , జై భీమ్ మూవీస్ లో అద్భుతంగా పెర్ఫార్మ్ చేసి హీరో సూర్య ప్రేక్షకులను అలరించారు. ప్రస్తుతం హీరో సూర్య క్రేజీ డైరెక్టర్ బాల దర్శకత్వంలో వనాంగాన్ తమిళ మూవీలో నటిస్తున్నారు. అచలుడు పేరుతో ఈ మూవీ తెలుగులోనూ విడుదల కానుంది.హీరో సూర్య అతిథి పాత్రలో కనిపించిన విక్రమ్ , రాకెట్రి సినిమాలు మాత్రం భారీ విజయాలను అందుకున్నాయి. యు వి క్రియేషన్స్ ,స్టూడియో గ్రీన్ బ్యానర్స్ పై పలు బ్లాక్ బస్టర్ మూవీస్ తో ప్రేక్షకులను అలరించిన శివ దర్శకత్వంలో సూర్య హీరోగా తమిళ , తెలుగు భాషలలో తెరకెక్కుతున్న సూర్య 42 మూవీ షూటింగ్ చెన్నై లో ప్రారంభం అయ్యింది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

దర్శకుడు మణిరత్నం స్వంత బ్యానర్ మద్రాస్ టాకీస్ పై వసంత్ దర్శకత్వంలో తెరకెక్కిన కమర్షియల్ హిట్ నేరుక్కు నేర్ (1997 ) మూవీ తో సూర్య కోలీవుడ్ కు పరిచయం అయ్యారు. సుమారు 50 చిత్రాలలో నటించిన హీరో సూర్య తన 25 సంవత్సరాల సినీ జర్నీ ని సక్సెస్ ఫుల్ గా కంప్లీట్ చేసుకున్నారు. ఈ సందర్భంగా హీరో సూర్య అభిమానులకు థ్యాంక్స్ చెబుతూ సోషల్ మీడియా లో స్పందించారు. నిజంగా ఒక బ్యూటిఫుల్ అండ్ బ్లెస్డ్ 25 ఇయర్స్ , డ్రీమ్ అండ్ బిలీవ్ మీ సూర్య అంటూ ట్వీట్ చేశారు. ఆ ట్వీట్ సోషల్ మీడియా లో వైరల్ గా మారింది.

ఆన్ లైన్ లో మూవీస్ ని వీక్షించేందుకు కింద ఉన్న లింక్స్ ని క్లిక్ చేసి వినోదాన్ని పొందగలరు : 👇
తెలుగు          తమిళ్          కన్నడ          మలయాళం          డబ్బేడ్ ఫిలిమ్స్

 

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here