పక్కా ట్రెడిషనల్ లుక్ లో అన్నదమ్ములు సూర్య , కార్తీ

Karthi Suriya Traditional Look Goes Viral,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2022,Tollywood Movie Updates,Tollywood Latest News, Karthi and Suriya opt for traditional Attires as they attend the audio and trailer launch of the upcoming film Viruman,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2022,Tollywood Movie Updates,Tollywood Latest News, Karthi and Suriya,Two Brothers Karthi and Suriya,Karthi and Suriya Traditional Look For Audio Launch,Karthi and Suriya Traditional Attaires Look Goes Viral in Social Media, Karthi and Suriya Attend Audio and Trailer Launch of the movie Viruman,Viruman Movie Audio and Trailer Launch,Viruman Trailer Launch Updates,Suriya And Karthi Atten Viruman Trailer and Audio Launch

2డి ఎంటర్ టైన్ మెంట్స్ బ్యానర్ పై ముత్తయ్య దర్శకత్వంలో కార్తీ , అదితి శంకర్ జంటగా “విరుమాన్” తమిళ మూవీ ఆగస్టు 12 వ తేదీ రిలీజ్ కానుంది. ప్రముఖ దర్శకుడు శంకర్ ఎస్ తనయ అదితి శంకర్ “విరుమాన్” మూవీతో కోలీవుడ్ కు కథానాయికగా పరిచయం అవుతున్నారు. రాజ్ కిరణ్ , ఇళవరసు , ప్రకాష్ రాజ్ , సూరి ముఖ్య పాత్రలలో నటించారు. యువన్ శంకర్ రాజా సంగీతం అందించారు. చిత్ర యూనిట్ రిలీజ్ చేసిన పోస్టర్స్ , సాంగ్ ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకున్నాయి.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

మధురై లో “విరుమాన్”తమిళ మూవీ ఆడియో లాంచ్ గ్రాండ్ గా జరిగింది. ఈ ఈవెంట్ లో హీరో సూర్య తన తమ్ముడు కార్తీ తో పంచెకట్టుతో పక్కా ట్రెడిషనల్ లుక్ లో కనిపించి అభిమానులను ఆకట్టుకున్నారు. ఈ ఈవెంట్ లో సూర్య, కార్తీ ల ట్రెడిషనల్ వేర్ లుక్స్ అందరినీ ఎంతో ఆకట్టుకున్నాయి. ఆడియో లాంచ్ ఈవెంట్ లో ఈ మూవీ ట్రైలర్ కూడా రిలీజ్ చేశారు.

 

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here