దుల్కర్ సల్మాన్ నోట తెలుగు పాట

Dulquer Salmaan Sings Sita Ramam song in Telugu,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2022,Tollywood Movie Updates,Tollywood Latest News, Dulquer Salmaan,Hero Dulquer Salmaan,Actor Dulquer Salmaan,Dulquer Salmaan latest Updates,Dulquer Salmaan Latest News,Dulquer Salmaan Sings Sita Ramam Song in Telugu, Dulquer Salmaan Sings Song in Telugu,Dulquer Salmaan Upcoming Movie Sita Ramam,Dulquer Salmaan New Movie Sita Ramam,Dulquer Salmaan Upcoming Movie Sita Ramam, Dulquer Salmaan Sings a Song From Sita Ramam Movie in Telugu

వైజయంతీ మూవీస్, స్వప్న సినిమాస్ బ్యానర్ పై హను రాఘవపూడి దర్శకత్వంలో దుల్కర్ సల్మాన్ , మృణాల్ ఠాకూర్ జంటగా , రష్మిక ఒక కీలక పాత్రలో నటించిన “సీతారామం ” మూవీ ఆగస్ట్ 5 వ తేదీ రిలీజ్ కానుంది. ఈ మూవీలో సుమంత్ , భూమిక , గౌతమ్ వాసుదేవ్ మీనన్ , తరుణ్ భాస్కర్ ముఖ్య పాత్రలలో నటించారు. విశాల్ చంద్రశేఖర్ సంగీతం అందించారు. చిత్ర యూనిట్ రిలీజ్ చేసిన పోస్టర్స్ , టీజర్ , సాంగ్స్ , ట్రైలర్ ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకున్నాయి. “సీతారామం” మూవీ తెలుగు భాషతో పాటు తమిళ , మలయాళ భాషలలో గ్రాండ్‌గా విడుద‌ల కానుంది.”సీతారామం” మూవీపై భారీ అంచనాలు నెలకొన్నాయి.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

 

View this post on Instagram

 

A post shared by Vyjayanthi Movies (@vyjayanthimovies)

“సీతారామం ” మూవీ ప్రమోషన్స్ లో భాగంగా మలయాళ స్టార్ హీరో దుల్కర్ సల్మాన్ “సీతారామం” మూవీ లోని సాంగ్ ను పాడటం విశేషం.”సీతారామం” మూవీ లో విశాల్ చంద్రశేఖర్ స్వరకల్పన లో , కృష్ణకాంత్ సాహిత్యం అందించిన , ఎస్.పి చరణ్ గానం చేసిన “ఇంతందం ” సాంగ్ ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకున్న విషయం తెలిసిందే. ఆ సాంగ్ ను దుల్కర్ స్టేజ్ పై పాడగా ఆ వీడియో ను వైజయంతీ మూవీస్ సంస్థ ఇన్ స్టా గ్రామ్ షేర్ చేయగా అభిమానులను ఆకట్టుకుని వైరల్ గా మారింది.

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.