లవ్ స్టోరీస్ , బయోపిక్ మూవీస్ లో నటించాలని ఉంది – రకుల్ ప్రీత్

Rakul Preet Wants To Work In These Movies,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2022,Tollywood Movie Updates,Tollywood Latest News, Rakul Preet Singh,Actress Rakul Preet Singh,Rakul Preet Singh About Her Movies,Rakul Preet Singh Movie Updates,Rakul Preet Singh Latest Movie Updates, Rakul Preet Singh upcoming Movies,Rakul Preet Singh New Movie Updates,Rakul Preet Singh Movie News,Rakul Preet Singh Like to Act in a Roles Like Love Story and Biopic Movies

తెలుగు , తమిళ , హిందీ భాషల పలు బ్లాక్ బస్టర్ మూవీస్ లో రకుల్ ప్రీత్ సింగ్ తన అందం , అభినయం తో ప్రేక్షకులను అలరిస్తూ స్టార్ హీరోయిన్ గా రాణిస్తున్నారు. స్టార్ హీరోయిన్ రకుల్ ప్రీత్ సింగ్ కథానాయికగా తెరకెక్కిన “డాక్టర్‌ జీ”, “థ్యాంక్‌ గాడ్‌” , “మిషన్ సిండ్రెల్లా “, “చ్ఛాత్రివాలి ” ( హిందీ) శివ కార్తికేయన్ “అయలాన్ “ (తమిళ) మూవీస్ విడుదలకు సిద్ధంగా ఉన్నాయి. ఒక కామెడీ వెబ్ సిరీస్ తో పాటు తెలుగు , తమిళ భాషలలో తెరకెక్కుతున్న “31 అక్టోబర్ లేడీస్ నైట్ ” మూవీ లో రకుల్ నటిస్తున్నారు. అజిత్ హీరోగా తెరకెక్కనున్న “#AK 61 ” తమిళ మూవీలో రకుల్ కథానాయికగా ఎంపిక అయ్యారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

తాజాగా రకుల్ ఒక ఇంటర్వ్యూ లో మాట్లాడుతూ .. సౌత్ ఇండస్ట్రీలో ఎన్నో వైవిధ్యభరితమైన సినిమాల్లో నటించాననీ , కానీ ఒక బయోపిక్ చేయాలని ఉందనీ , గొప్పగా చెప్పుకునేవారి జీవిత కథలో నటించాలని ఉందనీ , అలాగే అవుట్ అండ్ అవుట్ లవ్ స్టోరీస్ చేసేందుకు ఇష్టపడతాననీ , ” దిల్ వాలే దుల్హానియా లేజాయింగే” వంటి అందమైన ప్రేమకథలో నటించాలనుకుంటున్నాననీ , ఎక్కువగా లవ్ స్టోరీస్, బయోపిక్స్ చేసేందుకు మాత్రమే ఇష్టపడతాననీ , అలాంటి అవకాశం వస్తే తప్పకుండా నటిస్తాననీ చెప్పారు.

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

19 + 14 =