“ది వారియర్” మూవీ ట్రైలర్ కు సెన్సేషనల్ రెస్పాన్స్

Ram Pothineni The Warrior Trailer Gets Superb Response,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2022,Tollywood Movie Updates,Tollywood Latest News, The Warriorr,The Warriorr Movie,The Warriorr Telugu Movie,Ram Pothineni And Aadhi Pinisetty Are In Action Mode,The Warriorr Movie Trailer,The Warriorr Telugu Movie Trailer,Ram Pothineni,Hero Ram Pothineni,Ram Pothineni The Warriorr Movie Trailer out Now, Ram The Warriorr Movie Trailer Response Updates,Ram Pothineni And Aadhi Pinisetty,Ram Pothineni Upcoming Movie The Warriorr Trailer Out Now,The Warriorr Movie Trailer Released,The Warriorr Trailer Response,The Warriorr Trailer Audience Response, Ram Pothineni Upcoming Movies,Ram Pothineni latest Movie Updates,Ram Pothineni New Movie Updates,Ram Pothineni New Movie The Warriorr Trailer Released,Ram Pothineni New Movie The Warriorr Trailer Response,Audience Resposne For The Warriorr,

శ్రీనివాసా సిల్వర్ స్క్రీన్ బ్యానర్ పై సూపర్ హిట్ “పందెం కోడి “మూవీ ఫేమ్ లింగుస్వామి దర్శకత్వంలో ఎనర్జిటిక్ హీరో రామ్, సక్సెస్ ఫుల్ చిత్ర హీరోయిన్ కృతి శెట్టి జంటగా ఫ్యాక్షన్ నేపథ్యం లో తెలుగు , తమిళ భాషలలో తెరకెక్కిన యాక్షన్ ఎంటర్ టైనర్ “ది వారియర్ ” మూవీ జూలై 14 వ తేదీ రిలీజ్ కానుంది. ఎనర్జిటిక్ స్టార్ రామ్ పోతినేని ఫస్ట్ టైమ్ పోలీస్ ఆఫీసర్ గా నటిస్తున్న “ది వారియర్”మూవీ లో నదియా , ఆదిపినిశెట్టి , అక్షర గౌడ్ ముఖ్య పాత్రలలో నటించారు. దేవిశ్రీ ప్రసాద్ సంగీతం అందించారు.“ది వారియర్ ” చిత్ర యూనిట్ రిలీజ్ చేసిన పోస్టర్స్ , టీజర్ , ట్రైలర్ , సాంగ్స్ ప్రేక్షకులను విశేషంగా ఆకట్టుకున్నాయి.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

భారీ అంచనాలతో రిలీజ్ కానున్న “ది వారియర్” మూవీ ట్రైలర్ ను చిత్ర యూనిట్ రిలీజ్ చేయగా ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకుని అద్భుతమైన రెస్పాన్స్ తో దూసుకుపోతోంది. ఈ మాస్ మసాలా ట్రైలర్ కేవలం 12 గంటల్లో 73 లక్షలకి పైగా వ్యూస్ తో రికార్డ్ క్రియేట్ చేసింది.బ్లాక్ బస్టర్ “ఇస్మార్ట్ శంకర్ “మూవీ తరువాత “ది వారియర్” మూవీతో హీరో రామ్ మరోబ్లాక్ బస్టర్ హిట్ కొట్టనున్నారని సమాచారం.

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.