గోవా వెకేషన్ లో హీరో నాని

Nani off to a vacation after ante Sundaraniki success,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2022,Tollywood Movie Updates,Tollywood Latest News, Nani,Natural Star Nani,Nani On Vacation,Nani Ante Sundaraniki,Ante Sundaraniki,Ante Sundaraniki Movie,Ante Sundaraniki Telugu Movie,Ante Sundaraniki Movie Updates, Ante Sundaraniki latest Movie Updates,Nani Enjoying Vacation At Goa,Nani Off To Vacation To Goa,Nani At Goa With Family,Nani with Family at Goa Enjoying Vacation

మైత్రీ మూవీ మేకర్స్ బ్యానర్ పై వివేక్ ఆత్రేయ దర్శకత్వం లో నాని హీరోగా తెరకెక్కిన కామెడీ ఎంటర్ టైనర్ “అంటే .. సుందరానికీ !” మూవీ జూన్ 10 వ తేదీ రిలీజ్ అయ్యి ఘనవిజయం సాధించింది. మలయాళ బ్యూటీ నజ్రియా నజీమ్ కథానాయిక . హర్షవర్ధన్ , సుహాస్ , నదియా , రాహుల్ రామకృష్ణ ముఖ్య పాత్రలలో నటించారు. వివేక్ సాగర్ సంగీతం అందించారు. ఈ మూవీ లో హీరో నాని తన డైలాగ్ డెలివరీ, కామెడీ టైమింగ్ తో అద్భుతంగా పెర్ఫార్మ్ చేసి ప్రేక్షకులను అలరించారు.సంప్రదాయ బ్రాహ్మణ కుర్రాడిగా నటించి ఆ పాత్రకి న్యాయం చేశారు.నజ్రియా నజీమ్ తన అందం , అభినయం తో ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకున్నారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

అంటే సుందరానికీ !” మూవీ ఓవర్సీస్ వన్ మిలియన్ డాలర్ క్లబ్ లో చేరింది. “అంటే .. సుందరానికీ !” మూవీ ఫస్ట్‌ వీక్‌ పూర్తయ్యే సరికి వరల్డ్‌ వైడ్‌గా రూ.18.39 కోట్ల షేర్ వసూళ్లు రాబట్టగా, రూ.32.60 కోట్లు గ్రాస్ వచ్చింది. హీరో నాని తన ఫ్యామిలీ తో వెకేషన్ కు గోవా వెళ్ళారు. గోవా లో కొన్ని రోజులు ఎంజాయ్ చేసిన తరువాత నాని తిరిగి”దసరా”మూవీ షూటింగ్ లో పాల్గొంటారు.

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here