ఫ్లోరెన్స్‌లో రామ్ చరణ్ హార్స్ రైడింగ్

Ram Charan’s Latest Horse Riding Pic Goes Viral,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2022,Tollywood Movie Updates,Tollywood Latest News, Ram Charan,Mega Power Star Ram Charan,Hero Ram Charan,Ram Charan latest Horse Riding Pics,Ram Charan Horse Riding Photos,Ram Charan latest Hores Riding Pictures Goes Viral In Social media, Ram Charan Horse Riding Pic Goes Viral In Social Media,Mega Power Star Ram Charan Horse Riding pictures Goes viral in Social Media,Ram Charan Upcoming Movies,Ram Charan #RC15 Movie Updates, Ram Charan latest Movie Updates,Ram Charan Latest News,Ram Charan latest Photos,Ram Charan Stylish Pics in Social Media,Ram Charan Photos,Ram Charan Horse Riding Pictures

శ్రీ వెంకటేశ్వర క్రియేషన్స్ బ్యానర్ పై భారీ చిత్ర దర్శకుడు శంకర్ దర్శకత్వంలో మెగా పవర్ స్టార్ రామ్ చరణ్ , కియారా అద్వానీ జంటగా భారీ బడ్జెట్ తో“#RC15” మూవీ శరవేగంగా చిత్రీకరణ జరుపుకుంటున్న విషయం తెలిసిందే. బ్లాక్ బస్టర్ “ఆర్ ఆర్ ఆర్ “మూవీ తో మెగా పవర్‌ స్టార్‌ రామ్‌ చరణ్‌ పై దేశవ్యాప్తంగా క్రేజ్ పెరిగింది. #RC15” మూవీ తరువాత సూపర్ హిట్ “జెర్సీ” మూవీ ఫేమ్ గౌతమ్ తిన్ననూరి దర్శకత్వంలో ఒక మూవీ కి రామ్ చరణ్ గ్రీన్ సిగ్నల్ ఇచ్చిన విషయం తెలిసిందే.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

మెగా పవర్ స్టార్ రామ్ చరణ్, ఉపాసన దంపతులు తమ 10వ వెడ్డింగ్ యానివర్సరీ ని ఇటలీ లో గ్రాండ్ గా జరుపుకున్నారు.ఇటలీ లో ఎంజాయ్ చేస్తున్న ఉపాసన ఆ ఫొటోలను సోషల్ మీడియా లో షేర్ చేయగా వైరల్ గా మారాయి. రామ్ చరణ్ , ఉపాసన లకు పలువురు ప్రముఖులు పెళ్లిరోజు శుభాకాంక్షలు తెలిపారు.హీరో రామ్ చరణ్ ఫ్లోరెన్స్‌లో గుర్రపు స్వారీ చేశారు. ఆ ఫోటోలు ఇప్పుడు సోషల్ మీడియాలో వైరల్ గా మారాయి.

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

16 − twelve =