హీరో , విలన్ గా విశ్వక్ సేన్ “ధమ్కీ”

Latest Buzz on Vishwak Sen’s Dhumki Movie,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2022,Tollywood Movie Updates,Tollywood Latest News, Dhumki,Dhumki Movie,Dhumki Telugu Movie,Dhumki Movie Updates,Dhumki latest Updates,Dhumki Movie latest Updates, Vishwak Sen Dhumki movie Updates, Dhumki Movie Latest Buzz,Dhumkiishwak Sen Latest Buzz Dhumki Movie,Vishwak Sen Upcoming Movie Buzz,Vishwak Sen Next Project Updates

“వెళ్ళిపోమాకే “మూవీ తో హీరోగా పరిచయం అయిన విశ్వక్ సేన్ “ఈ నగరానికి ఏమైంది ?”, “ఫలక్ నుమా దాస్ “, “HIT – ది ఫస్ట్ కేస్ వంటి మూవీస్ లో అద్భుతంగా పెర్ఫార్మ్ చేసి ప్రేక్షకులను అలరించారు. “ఫలక్ నుమా దాస్ ” మూవీ తో విశ్వక్ దర్శకుడిగా మారారు. విశ్వక్ సేన్ హీరో గా తెరకెక్కిన “అశోకవనంలో అర్జున కళ్యాణం “మూవీ ఘనవిజయం సాధించింది. యాక్టర్ , ప్రొడ్యూసర్ , డైరెక్టర్ విశ్వక్ హీరోగా తెరకెక్కిన “ఓరి దేవుడా”మూవీ విడుదలకు సిద్ధంగా ఉంది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

వన్మయే క్రియేషన్స్ బ్యానర్ ఫై విశ్వక్ సేన్ దర్శకత్వంలో విశ్వక్ సేన్ , నివేత పేతురాజ్ జంటగా కామెడీ థ్రిల్లర్ “ధమ్కీ”మూవీ తెరకెక్కుతున్న విషయం తెలిసిందే. లియోన్ జేమ్స్ సంగీతం అందిస్తున్నారు. ప్రస్తుతం చిత్రీకరణ జరుపుకుంటున్న “ధమ్కీ” మూవీ లో విశ్వక్ సేన్ డ్యూయల్ రోల్ లో కనిపిస్తారనీ , ఒకటి హీరో రోల్ కాగా.. మరొకటి విలన్ రోల్ అని సమాచారం. హీరో, విలన్ గా నటించి విశ్వక్ సేన్ ప్రేక్షకులను అలరించనున్నారు.

 

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here