‘ఆర్ఆర్ఆర్’ సెలబ్రేషన్ ఆంథమ్ ‘ఎత్తర జెండా’ సాంగ్ రిలీజ్

RRR Makers Released Etthara Jenda Song,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Reviews,Latest Telugu Movies 2022,Telugu Movie Reviews,Telugu Reviews,Latest Tollywood Updates, RRR Movie,Roudram Ranam Rudhiram Movie,RRR Telugu Movie,RRR Movie Updates,RRR latest Updates,Roudram Ranam Rudhiram Movie Songs,Roudram Ranam Rudhiram Movie latest Song, Roudram Ranam Rudhiram Movie Super Hit Song,RRR Movie Song Etthara Jenda,RRR Movie Etthara Movie Video Song Released,RRR Etthara Video Song,RRR Movie Full Song Released, RRR Movie Super Hit Song Etthara jenda Released,RRR movie Etthara Jenda song Out Now,Etthara Jenda Celebration Song Released,RRR Movie Celebration Song Released,RRR Movie Celebration Anthem Song Released, Etthara Jenda Song From RRR Movie,Roudram Ranam Rudhiram Movie on 25th march,Roudram Ranam Rudhiram Movie Movie Releasing On 25th march,RRR is produced by DVV Entertainments,RRR film is going to be released in multiple languages across the world, M. M. Keeravani Music Director For RRR Movie, M. M. Keeravani Music Director,Ram Charan as Alluri Sitarama Raju,NTR plays the role of Komaram Bheem,RRR Movie Songs,RRR Movie Super Hit Songs,Rajamouli Give Clarity That AP government has allowed five shows and Telangana State also Allowed 5 Shows, RRR Movie on March 25th,Jr NTR and Ram Charan Multistarrer Big Buget Film RRR,Alia Bhatt with Ram charan,Olivia Morris with Jr NTR,Bollywood hero Ajay Devgn in RRR Movie, Shriya Saran play lead roles In RRR Movie,#RRR,#EtthukaJenda,#EttharaJenda,#Sholay,#Koelae,#EtthuvaJenda

దేశం మొత్తం ఆసక్తిగా ఎదురుచూస్తున్న సినిమాల్లో ఆర్ఆర్ఆర్ సినిమా కూడా ఒకటి. రాజమౌళి దర్శకత్వంలో తెరకెక్కుతున్న ఈసినిమాలో ఎన్టీఆర్, రామ్ చరణ్ ప్రధాన పాత్రల్లో నటిస్తుండగా.. కొమరం భీమ్ పాత్రలో ఎన్టీఆర్, అల్లూరి సీతారామరాజు పాత్రలో రామ్ చరణ్ నటిస్తున్నాడు. ఇక ఇప్పటికే ఈసినిమా నుండి టీజర్, ట్రైలర్, పాటలు రిలీజ్ అవ్వగా అవి సినిమాపై మంచి అంచనాలు పెంచేశాయి. ఇక ఇప్పటికే ఈసినిమా రిలీజ్ అవ్వాలి కానీ వాయిదా పడింది. దీంతో కొద్ది రోజులు ప్రమోషన్ కార్యక్రమాలకు బ్రేక్ పడింది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఇక మరోసారి ప్రమోషన్ కార్యక్రమాలు మొదలుపెట్టారు. దీనిలో భాగంగానే ఈసినిమా నుండి ప్రమోషనల్ ఆంథమ్ అంటూ ఎత్తర జెండా సాంగ్ ను రిలీజ్ చేశారు. ఇక ఈపాట కూడా కలర్ ఫుల్ గా అందర్నీ ఆకట్టుకంటుంది. ‘పారాయి పాలనపై కాలు దువ్వి, కొమ్ములు విదిలించిన కోడి గిత్తల్లాంటి అమర వీరులను తలుచుకుంటూ’ అంటూ ఈ పాట మొదలైంది. రామ్‌చరణ్‌, ఎన్టీఆర్‌లు ఇద్దరు కలిసి కనిపించే ఈ పాట సినిమాపై ఒక్కసారిగా అంచనాలు పెంచేసింది.

కాగా తెలుగుతో పాటు హిందీ, మళయాళం, తమిళం, కన్నడ భాషల్లో విడుదల కానున్న ఈ సినిమాను భారీ బడ్జెట్‌తో నిర్మిస్తున్నారు. రామ్ చరణ్ సరసన బాలీవుడ్ బ్యూటీ అలియా భట్ నటిస్తుండగా.. ఎన్టీఆర్ సరసన హాలీవుడ్ భామ ‘ఒలివియా మోరిస్’ నటిస్తుంది. ఇక ముఖ్యమైన పాత్రల్లో బాలీవుడ్ స్టార్ హీరో అజయ్ దేవగన్, సముద్రఖని, రే స్టీవెన్సన్, ఆలిసన్ డూడి కూడా నటిస్తున్నారు. డీవీవీ ఎంటెర్టైన్మెంట్స్ పతాకం పై దానయ్య ఈ సినిమాని నిర్మిస్తున్నారు. ఈ చిత్రానికి కీరవాణి సంగీతం అందిస్తున్నారు.

[subscribe]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here