“అజిత్ కుమార్ 61” మూవీ లో కీలక పాత్రలో నాగార్జున ?

King Nagarjuna To Play A Key Role In Ajith’s next Movie,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2022,Tollywood Movie Updates,Latest Tollywood News,Tollywood Movies, Nagarjuna to play a key role in Ajith's 'AK61,King Nagarjuna,King Nagarjuna Movies,King Nagarjuna latest Updates,King Nagarjuna Movie Updates,King Nagarjuna latest News, Ajith latest Movie Updates,Thala Ajith Upcoming Movie,Ajith Next Movie,Ajith Nerkonda Paarvai Tamil Movie,Ajith Super Hit Movie Nerkonda paarvai Tamil Movie,Ajith #THALA61,Ajith with Tabu After 22 Years,Tabu To Act with Ajith After 22 Years, King Nagarjuna and Ajith Movie AK61,Nagarjuna To Play Key Role in Ak61,Nagarjuna to play Senior Ploice officer in Thala61 Movie,Nagarjuna to play senior police Officer in Ajith Movie, #THALA61 #Nagarjuna

జీ స్టూడియోస్ సమర్పణలో బే వ్యూ ప్రాజెక్ట్స్ బ్యానర్ పై హెచ్ వినోద్ దర్శకత్వంలో అజిత్ కుమార్ హీరోగా తెరకెక్కిన “నెర్కొండ పార్వై “తమిళ మూవీ ఘనవిజయం సాధించిన విషయం తెలిసిందే. సేమ్ కాంబినేషన్ లో తెరకెక్కిన “వాలిమై” తమిళ మూవీ తమిళ , తెలుగు , కన్నడ , హిందీ భాషలలో ఫిబ్రవరి 24 వ తేదీ రిలీజ్ కానుంది. నిర్మాత , దర్శకుడు , హీరో సేమ్ కాంబినేషన్ లో హ్యాట్రిక్ మూవీ “#THALA61″తమిళ మూవీలో అజిత్ కు జంటగా టబు నటిస్తున్నారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

దొంగతనం నేపథ్యంలో తెరకెక్కనున్న “#THALA61″తమిళ మూవీలో ఓ సీనియర్ పోలీస్ కమీషనర్ పాత్ర ఉండడంతో ఆ పాత్ర కోసం నిర్మాత బోనీ కపూర్ నాగార్జునను సంప్రదించారనీ , నాగార్జున కు కథ బాగా నచ్చడంతో గ్రీన్ సిగ్నల్ ఇచ్చారని సమాచారం. అజిత్ నెగెటివ్ షేడ్స్ తో కూడిన పాత్రలో నటించనున్న ఈ మూవీ లో పోలీస్ కమీషనర్ ముందుగా మోహన్ లాల్ ను అనుకున్నా ఫైనల్ గా నాగార్జునను ఎంపికచేశారని సమాచారం. “#THALA61″తమిళ మూవీ త్వరలోనే సెట్స్ పైకి వెళ్ళనుంది.

[subscribe]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here