నాని ‘దసరా’ కోసం భారీ విలేజ్ సెట్..!

Huge Village Set Constructed For Nani's Dasara Movie,Huge Village Set Constructed For Nani Dasara,Village Set Constructed For Nani Dasara Movie,Village Set For Nani Dasara Movie,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2022,Latest Tollywood Updates,Latest Telugu Movies 2022,Natural Star Nani,Nani,Actor Nani,Hero Nani,Latest 2021 Telugu Movie Updates,Nani Movies,Nani New Movie,Nani New Movie Updates,Nani New Movie Details,Nani New Movie News,Nani Latest Movie,Nani Latest Movie Update,Nani Latest Film Updates,Nani Latest Movie News,Nani Next Movie,Nani Next Movie News,Nani Upcoming Movie,Nani Upcoming Movies,Nani New Movies,Nani Latest Movies,Nani Next Projects,Nani Upcoming Movies,Nani Next Film,Nani Next Project News,Nani Upcoming Project News,Nani's Dasara Movie,Dasara,Dasara Movie,Dasara Telugu Movie,Dasara Movie Updates,Dasara Update,Dasara Updates,Dasara Movie Update,Dasara Movie Latest Update,Dasara Movie Latest Updates,Dasara Latest Updates,Dasara Movie New Update,Nani Dasara Movie Update,Dasara Movie Shooting Update,Dasara Movie Latest Shooting Update,Dasara Movie Shooting Latest Update,Nani Dasara Movie Shooting Update,Nani Dasara Shooting Update,Nani Dasara Movie Latest Shooting Update,Nani Dasara Movie Shooting Latest Update,Nani Dasara Movie Shooting,Dasara Movie Shooting,Nani Dasara Movie Village Set,Village set for Nani Dasara,Village set for Nani Dasara Film,#NaturalStarNani,#Dasara

న్యాచురల్ స్టార్ నాని ప్రస్తుతం శ్యామ్ సింగరాయ్ సినిమా సక్సెస్ తో ఫుల్ జోష్ లో ఉన్నాడు. రాహుల్ సంకృత్యన్ దర్శకత్వంలో వచ్చిన శ్యామ్ సింగరాయ్ సినిమాలో రెండు విభిన్నమైన పాత్రల్లో నటించి ఆకట్టుకున్నాడు నాని. ప్రస్తుతం నాని తన కొత్త ప్రాజెక్ట్ లను పూర్తి చేసే పనిలో ఉన్నాడు. ఇప్పటికే అంటే సుందరానికి సినిమా షూటింగ్ ను పూర్తి చేశాడు. ప్రస్తుతం పోస్ట్ ప్రొడక్షన్ పనులను స్టార్ట్ చేసింది చిత్రయూనిట్. ఇక ఈసినిమాతో పాటు నాని దసరా సినిమా చేస్తున్న సంగతి తెలిసిందే కదా. ప్రస్తుతం ఈసినిమా షూటింగ్ దశలో ఉంది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఇక తాజా సమాచారం ప్రకారం ఈసినిమా కోసం మరో భారీ సెట్ వేయనున్నట్టు తెలుస్తుంది. దాదాపు కొన్ని కోట్లు ఖర్చు పెట్టి హైద్రాబాద్ శివారులో ఒక విలేజ్ సెట్ ను నిర్మించనున్నారట. దాదాపు 12 ఎకరాల్లో ఈ విలేజ్ సెట్ ను ఏర్పాటు చేయనున్నారట. సినిమాలో చాలా భాగం వరకూ ఈ సెట్ లోనే తెరకెక్కించనున్నట్టు సమాచారం. శ్యామ్ సింగరాయ్ సినిమాకు పనిచేసిన ఆర్ట్ డైరెక్టర్ అవినాష్ కొల్లా నే ఈ సినిమా కోసం కూడా పనిచేయనున్నట్టు తెలుస్తుంది.

కాగా ఈసినిమా కూడా వాస్తవ సంఘటనల ఆధారంగా తెరకెక్కుతున్నట్టు తెలుస్తుంది. అంతేకాకుండా ఈ మూవీలో నాని మరోసారి నెగిటివ్ షేడ్స్ కలిగిన పాత్రలో కనిపించునున్నట్లు ఇప్పటికే వార్తలు కూడా వచ్చాయి. కాగా ఈసినిమాలో నాని సరసన కీర్తిసురేష్ మరోసారి హీరోయిన్ గా నటించనుంది. చెరుకూరి సుధాకర్ నిర్మిస్తున్న ఈ సినిమాకు సంతోష్ నారాయణన్ సంగీతం అందిస్తుండగా.. సత్యన్ సూర్యన్ సినిమాటోగ్రఫి అందిస్తున్నారు.

[subscribe]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.