‘భీమ్లా నాయక్’ షూటింగ్ అప్ డేట్..!

Bheemla Nayak Movie Latest Update,Bheemla Nayak Movie Latest Shooting Update,Pawan Kalyan,Rana Daggubati,Trivikram,Saagar K Chandra,PSPK Rana Movie, Bheemla Nayak Latest Shooting Update,Bheemla Nayak Movie Updates,Pawan Kalyan As Bheemla Nayak,PSPK Rana Movie Updates,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movie 2021, PSPK Rana Movie,PSPK Rana,PSPK Rana Film,Pawan Kalyan Movies,Pawan Kalyan New Movie,Bheemla Nayak,Nithya Menen,Pawan Kalyan Bheemla Nayak,PSPK,Power Star Pawan Kalyan, Bheemla Nayak Update,Bheemla Nayak Updates,Bheemla Nayak Movie Latest Updates,Bheemla Nayak Release Date,Bheemla Nayak Movie Release Date,Pawan Kalyan New Movie Update, Pawan Kalyan Latest Movie Update,Pawan Kalyan Bheemla Nayak Movie Update,Blitz of Daniel Shekar,Bheemla Nayak Teaser,La La Bheemla DJ Version, Bheemla Nayak La La Bheemla DJ Version Out on 31st Dec,Bheemla Nayak La La Bheemla DJ Version,Bheemla Nayak Movie La La Bheemla DJ Version, Pawan Kalyan Bheemla Nayak La La Bheemla DJ Version,La La Bheemla DJ Version Update,La La Bheemla DJ Version Song,La La Bheemla DJ Version Release Date, Lala Bheemla Song DJ Version Update,Lala Bheemla Song DJ Version Song Update,Lala Bheemla Video Song DJ Version Update,LaLa Bheemla DJ Version, Bheemla Nayak Lala Bheemla Full Song,Lala Bheemla Full Song,Lala Bheemla Full Video Song,Bheemla Nayak Movie Lala Bheemla Full Song,Bheemla Nayak Somgs, Bheemla Nayak Movie Songs,Bheemla Nayak Telugu Movie Songs,#BheemlaNayak,#LaLaBheemlaDJVersion

సాగర్ కె. చంద్ర దర్శకత్వంలో పవర్ స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్, దగ్గుబాటి రానా ప్రధాన పాత్రల్లో వస్తున్న క్రేజీ మల్టీస్టారర్ భీమ్లానాయక్. మలయాళంలో సూపర్ హిట్ అయిన అయ్యప్పనుమ్ కోషియనుమ్ సినిమాకు ఈసినిమా రీమేక్ అన్న సంగతి తెలిసిందే. అయితే తెలుగు ప్రేక్షకులకు కావాల్సిన ఎలిమెంట్స్ ను జోడించి ఈ సినిమాను తెరకెక్కిస్తున్నారు. ఇక ఇప్పటికే ఈసినిమా నుండి పలు పోస్టర్లు, ఇంట్రడక్షన్ టీజర్లు, టీజర్లు, పాటలు రిలీజ్ కాగా అవి ఎంత రెస్పాన్స్ ను తెచ్చుకున్నాయో చూశాం కదా. ఇక ఈసినిమా ఎప్పుడెప్పుడు చూద్దామా అని పవన్ ఫ్యాన్స్ ఎదురుచూస్తున్నారు. నిజానికి ఈసినిమాను ముందు సంక్రాంతికి రిలీజ్ చేద్దామనుకున్నారు కానీ కొన్ని పరిస్థితుల రీత్యా ఈ సినిమాను వాయిదా వేశారు. ఫిబ్రవరి 25న ఈసినిమాను రిలీజ్ చేయనున్నారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఇక ఇదిలా ఉండగా తాజా సమాచారం ప్రకారం ఈసినిమాకు సంబంధించి ఇంకొంత షూటింగ్ మిగిలి ఉన్నట్టు తెలుస్తుంది. ఈనేపథ్యంలో ఈ నెల 25 నుంచి చిత్రీకరణ జరిపేందుకు షెడ్యూల్ ప్లాన్ చేస్తున్నారట మేకర్స్. ఈ పోర్షన్ ను కూడా పూర్తి చేసి చెప్పిన డేట్ కే ఈ సినిమాను రిలీజ్ చేయాలని ఫిక్స్ అయినట్టు తెలుస్తుంది. చూద్దాం మరి చెప్పిన డేట్ కు రిలీజ్ అవుతుందో?లేదో?

కాగా పవన్ కి జోడీగా నిత్యామీనన్, రానాకి జంటగా సంయుక్త మీనన్ నటిస్తుండగా.. సముద్రఖని, మురళీశర్మ ముఖ్య పాత్రల్లో నటిస్తున్నారు. పీడీవీ ప్రసాద్ సమర్పణలో సితార ఎంటర్ టైన్మెంట్స్ సంస్థపై సూర్యదేవర నాగవంశీ ఈ చిత్రాన్ని నిర్మిస్తున్నారు. థమన్ సంగీతం అందిస్తున్నాడు. ఈ మూవీ కి ప్రముఖ దర్శకుడు త్రివిక్రమ్ శ్రీనివాస్ డైలాగ్స్ , స్క్రీన్ ప్లే అందిస్తున్నాడు.

[subscribe]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

3 × 2 =