“అఖండ” పాన్ వరల్డ్ మూవీ -బాలకృష్ణ

Akhanda is a Pan World Movie says Balakrishna,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movie 2022,Telugu Film News 2022,Tollywood Movie Updates,Latest Tollywood Updates,Latest Telugu Movies News, Tollywood Movies 2022,Akhanda is a Pan World Movie,Pan World Wide Movie Akhanda,Akhanda is a Pan World Wide Movie,Pan World Movie Akhanda,Balakrishna Akhanda Movie, Balakrishna Akhanda Telugu Movie,Balakrishna Latest Blockbuster Movie Akhanda,Akhanda is a Pan World Movie,Nandamuri Balakrishna Say Akhanda Pan world Movie, Balakrishna Akhanda,Pragya Jaiswal,Pragya Jaiswal Akhanda Movie,Boyapati Srinu,Boyapati Srinu Akhanda

హీరో నందమూరి నటసింహం బాలకృష్ణ , మాస్ మసాలా చిత్ర దర్శకుడు బోయపాటి సక్సెస్ ఫుల్ కాంబినేషన్ లో హ్యాట్రిక్ మూవీ గా తెరకెక్కిన యాక్షన్ ఎంటర్ టైనర్ “అఖండ“మూవీ ప్రపంచవ్యాప్తంగా డిసెంబర్ 2వ తేదీ రిలీజ్ అయ్యి సూపర్ హిట్ టాక్ తో , భారీ వసూళ్లతో దిగ్విజయంగా ప్రదర్శించబడుతున్న విషయం తెలిసిందే. ప్రగ్య జైస్వాల్ కథానాయిక . థమన్ ఎస్ సంగీతం అందించారు. హీరో బాలకృష్ణ రెండు క్యారెక్టర్స్ లో అద్భుతంగా పెర్ఫార్మ్ చేసి ప్రేక్షకులను అలరించారు. తెలుగు రాష్ట్రాలతో పాటు USA లో కూడా భారీ కలెక్షన్స్ తో “అఖండ ” మూవీ దూసుకుపోతోంది.బాలయ్య కెరీర్ లోనే అత్యధిక వసూళ్ళు సాధించిన చిత్రం గా “అఖండ “మూవీ నిలిచింది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

“అఖండ ” మూవీ స్పెషల్ సక్సెస్ మీట్ హైదరాబాద్ లో నిన్న గ్రాండ్ గా జరిగింది. హీరో బాలకృష్ణ మాట్లాడుతూ .. “అఖండ” మూవీ ని సెన్సేషనల్ హిట్ చేసినందుకు ఆడియెన్స్ కు థ్యాంక్స్ అనీ , కరోనా టైమ్ లో ఈ మూవీ ని రిలీజ్ చేసిన నిర్మాత మిర్యాల ధైర్యానికి అభినందనలు అనీ , ప్రపంచవ్యాప్తం గా “అఖండ “లక్షలాది ప్రేక్షకుల హృదయాలను గెలుచుకుందనీ , పాకిస్తానీయులు కూడా ఈ మూవీ గురించి మాట్లాడుకుంటున్నారనీ , “అఖండ” మూవీ పాన్ ఇండియా మూవీ యే కాదు పాన్ వరల్డ్ మూవీ కూడా అని చెప్పారు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here