బర్త్ డే స్పెషల్ పోల్ గేమ్ : దర్శకుడు సుకుమార్ బెస్ట్ మూవీ ?

Which is your favourite movie of Director Sukumar? VOTE NOW,Arya,Arya Movie,Arya 2,100% Love,1 Nenokkadine,Nannaku Prematho,Rangasthalam,Pushpa Raj,Pushpa The Rise,Pushpa,Pushpa Movie,Sukumar,Sukumar Movies List,Sukumar Blockbuster Movies,Best Movies Of Director Sukumar,Best Films Of Director Sukumar,Director Sukumar,Happy Birthday Sukumar,HBD Sukumar,Sukumar Birthday,Sukumar Latest News,Sukumar's 52nd Birthday,Director Sukumar 52nd Birthday,Sukumar Turns 52,Birthday Specials,Sukumar’s Best Movies,Sukumar Best Movies,Best Movies Of Sukumar,Sukumar Top Movies List,Sukumar Birthday Special,Sukumar's Best Films,Sukumar,Sukumar's Movies,Director Sukumar Most Popular Movies,Sukumar Best Movies List,Sukumar New Movie,Sukumar Best Movie,Director Sukumar Movies,Best Movies Of Sukumar As A Director,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movie 2022,Favourite Movie Directed By Sukumar,Best Films Directed By Sukumar,Top Movies By Sukumar,Director Sukumar All Movies List,Best Movies List Directed By Sukumar,Best Of Sukumar,Sukumar Updates,Sukumar Birthday Updates,Sukumar Box Office Hits,Top Blockbuster Movies Of Sukumar,Director Sukumar Movies,Favourite Movie Of Sukumar,Poll,TFN Poll,Happy Birthday Director Sukumar,List Of Sukumar Movies,Director Sukumar Best Movies,Birthday Poll,Sukumar Birthday Poll,Which Is Your Favourite Movie Of Director Sukumar,#HappyBirthdaySukumar,Favourite Movie Of Director Sukumar,#HBDSukumar,#PushpaTheRise,#Sukumar

ఆర్య: శ్రీ వెంకటేశ్వర క్రియేషన్స్ బ్యానర్ పై సుకుమార్ దర్శకత్వంలో అల్లు అర్జున్ , అను మెహతా , శివ బాలాజీ ప్రధాన పాత్రలలో తెరకెక్కిన “ఆర్య ” మూవీ ఘనవిజయం సాధించి రికార్డ్ కలెక్షన్స్ తో బాక్స్ ఆఫీస్ బ్లాక్ బస్టర్ గా నిలిచింది. ఈ మూవీ తో సుకుమార్ దర్శకుడిగా పరిచయం అయ్యారు. ఆర్య మూవీ ని అద్భుతంగా తెరకెక్కించిన సుకుమార్ బెస్ట్ డైరెక్టర్ గా ఫిల్మ్ ఫేర్ అవార్డ్ , బెస్ట్ స్క్రీన్ ప్లే రైటర్ గా నంది అవార్డ్ అందుకున్నారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఆర్య2 : ఆదిత్య ఆర్ట్స్ బ్యానర్ పై సుకుమార్ దర్శకత్వంలో అల్లు అర్జున్ , కాజల్ అగర్వాల్, నవదీప్ ప్రధాన పాత్రలలో తెరకెక్కిన “ఆర్య 2″మూవీ విజయం సాధించింది. హీరో అల్లు అర్జున్ న్యూ లుక్ , స్టైల్ తో ప్రేక్షకులను అలరించారు.”ఆర్య2” మూవీ ప్రపంచవ్యాప్తంగా 1000 స్క్రీన్స్ లో రిలీజ్ కావడం విశేషం.

100%లవ్ : అల్లు అరవింద్ సమర్పణలో గీతా ఆర్ట్స్ 2 బ్యానర్ పై సుకుమార్ దర్శకత్వంలో నాగచైతన్య , తమన్నా జంటగా రూపొందిన రొమాంటిక్ కామెడీ “100%లవ్”మూవీ ఘనవిజయం సాధించింది. ఈ మూవీ లో తమన్నా మహాలక్ష్మి గా అద్భుతంగా పెర్ఫార్మ్ చేసి బెస్ట్ యాక్ట్రెస్ గా పలు అవార్డ్స్ అందుకున్నారు. ఈ మూవీ ని సుకుమార్ యూత్ ఫుల్ ఎంటర్ టైనర్ గా తెరకెక్కించారు.

1:నేనొక్కడినే: 14 రీల్స్ ఎంటర్ టైన్ మెంట్స్ బ్యానర్ పై సుకుమార్ దర్శకత్వంలో మహేష్ బాబు , కృతి సనన్ జంటగా తెరకెక్కిన సైకలాజికల్ థ్రిల్లర్ “1:నేనొక్కడినే” మూవీ 1500 స్క్రీన్స్ లో రిలీజ్ అయ్యి రికార్డ్ క్రియేట్ చేసింది. ఈ మూవీ లో మహేష్ బాబు తనయుడు గౌతమ్ అతిథి పాత్రలో నటించడం విశేషం. ఓవర్ సీస్ లో 1.327 మిలియన్ డాలర్స్ కలెక్ట్ చేసింది.

నాన్నకు ప్రేమతో : శ్రీ వెంకటేశ్వర సినీ చిత్ర బ్యానర్ పై సుకుమార్ దర్శకత్వంలో ఎన్టీఆర్ , రకుల్ ప్రీత్ సింగ్ జంటగా రూపొందిన యాక్షన్ థ్రిల్లర్ “నాన్నకు ప్రేమతో “మూవీ ఘనవిజయం సాధించింది. ఎన్టీఆర్ , రకుల్ జోడీ ప్రేక్షకులను అలరించింది. తండ్రి, కొడుకుల మధ్య అనుబంధాన్ని ఒక రివెంజ్ స్టొరీగా మార్చి తెరకెక్కించిన సుకుమార్ ప్రేక్షకుల ప్రశంసలు అందుకున్నారు.

రంగస్థలం : మైత్రీ మూవీ మేకర్స్ బ్యానర్ పై సుకుమార్ దర్శకత్వంలో రామ్ చరణ్ , సమంత జంటగా విలేజ్ బ్యాక్ డ్రాప్ లో రూపొందిన పీరియాడికల్ యాక్షన్ డ్రామా “రంగస్థలం ” మూవీ ఘనవిజయం సాధించి రికార్డ్ కలెక్షన్స్ తో 200 కోట్ల క్లబ్ లో చేరింది. హీరో రామ్ చరణ్ వినికిడి లోపం ఉన్న చిట్టిబాబు , పల్లెటూరి యువతి రామలక్ష్మి గా అద్భుతం గా పెర్ఫార్మ్ చేసి ప్రేక్షకులను అలరించారు.

పుష్ప :ది రైజ్: మైత్రీ మూవీ మేకర్స్ , ముత్తంశెట్టి మీడియా బ్యానర్స్ పై సుకుమార్ దర్శకత్వంలో ఐకాన్ స్టార్ అల్లు అర్జున్ , రష్మిక మందన్న జంటగా తెరకెక్కిన యాక్షన్ థ్రిల్లర్“పుష్ప” మూవీ ఫస్ట్ పార్ట్ “పుష్ప: ది రైజ్” డిసెంబర్ 17న భారీ అంచనాలతో దక్షిణాది భాషలతో పాటు హిందీ భాషలో కూడా రిలీజ్ అయ్యి ప్రపంచవ్యాప్తంగా సుమారు 300కోట్లు కలెక్షన్స్ తో దూసుకుపోతోంది. “పుష్ప: ది రైజ్” మూవీ హిందీ వెర్షన్ బాలీవుడ్ లో 80 కోట్ల భారీ కలెక్షన్స్ తో దిగ్విజయంగా ప్రదర్శించబడుతుంది . రఫ్ అండ్ మాస్ అవతార్‌ లో అల్లు అర్జున్ అద్భుత పెర్ఫార్మెన్స్ కు టాలీవుడ్ సినీ ప్రముఖులతో పాటు బాలీవుడ్ సినీ ప్రముఖులు కూడా ప్రశంసలు కురిపిస్తున్నారు.

బర్త్ డే స్పెషల్ పోల్ గేమ్ : దర్శకుడు సుకుమార్ బెస్ట్ మూవీ ?

[subscribe]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

5 × 2 =