ఫైట్ మాస్టర్స్ దర్శకత్వంలో డ్యాన్స్ మాస్టర్ హీరోగా “దుర్గ “

Raghava Lawrence New Movie Details,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movie 2022,Telugu Film News 2022,Tollywood Movie Updates, Latest Tollywood Updates,Latest Telugu Movies News,Raghava Lawrence New Movie,Raghava Lawrence Latest Movie,Raghava Lawrence Movie, Raghava Lawrence New Movie Updates,Raghava Lawrence Movie Updates,Raghava Lawrence Movie Detials,Raghava Lawrence New Movie 2022,Durga, Raghava Lawrence New Movie Durga,Raghava Lawrence Latest Movie Durga,Raghava Lawrence New Movie Upcoming Movie Durga, Raghava Lawrence Durga Tamil Movie,Raghava Lawrence Durga Tamil Movie First Look,Raghava Lawrence Durga Movie First Look, Dancer Raghava Lawrence,Raghava Lawrence Dance Master,Raghavendra Productions,Kabali,Kabali Movie,#RaghavaLawrence #Durga

డ్యాన్సర్ , డ్యాన్స్ డైరెక్టర్ , హీరో , డైరెక్టర్ లారెన్స్ తన స్వంత బ్యానర్ రాఘవేంద్ర ప్రొడక్షన్స్ లో ”దుర్గ” అనే టైటిల్ తో ఒక మూవీ ని అనౌన్స్ చేసిన విషయం తెలిసిందే. ఈ సందర్భంగా “దుర్గ “మూవీ ఫస్ట్ లుక్ పోస్టర్ రిలీజ్ అయ్యింది . ముసలి అవతారంలో భయానకంగా ఉన్న లారెన్స్ లుక్ ప్రేక్షకులకు షాక్ ఇచ్చింది. హారర్ థ్రిల్లర్ చిత్రాలతో భయపెట్టిన లారెన్స్ లుక్ తోటే భయపెట్టారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఇప్పుడు “దుర్గ” మూవీ గురించి లారెన్స్  ఆశ్చర్యకర అప్‌డేట్ ఇచ్చారు. ఈ సినిమాకు అన్బు , అరివు అనే ఫైట్ మాస్టర్స్ దర్శకత్వం వహిస్తున్నారనీ , తాను దర్శకత్వం వహించడం లేదనీ చెప్పారు. ఈ కవల సోదరులు తమిళ భాషలో “కబాలి’”సినిమాతో యాక్షన్ కొరియోగ్రాఫర్స్‌గా ప్రస్థానం మొదలుపెట్టి తమిళంలోనే కాక ఇండియాలోనే టాప్ ఫైట్ మాస్టర్స్‌గా పేరు సంపాదించారు. బ్లాక్ బస్టర్ “కె జి ఎఫ్ చాప్టర్ 1 “కన్నడ మూవీ కి అద్భుతంగా ఫైట్స్ కంపోజ్ చేసి నేషనల్ అవార్డ్ అందుకున్నారు. ఒక డ్యాన్స్ మాస్టర్ హీరోగా నటిస్తున్న సినిమాకు ఇలా ఇద్దరు ఫైట్ మాస్టర్లు దర్శకత్వం వహించడం విశేషమే.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here