రిలీజ్ డేట్ ఫిక్స్ చేసిన ‘అర్జున ఫల్గుణ’

Sree Vishnu Starrer Arjuna Phalguna Movie Release Date Announced, Latest Telugu Movies 2021,Telugu Film News 2021, Latest Telugu Movie News, Telugu Filmnagar, Tollywood Movie Updates, Sree Vishnu, Arjuna Phalguna Movie Release Date Announced, Arjuna Phalguna Movie Release Date, Arjuna Phalguna Movie, Arjuna Phalguna Telugu Movie, Arjuna Phalguna Movie Updates, Arjuna Phalguna Movie Latest News, Sree Vishnu Arjuna Phalguna Movie, Sree Vishnu Upcoming Movie, Sree Vishnu Latest News 2021

టాలీవుడ్ టాలెంటెడ్ యంగ్ హీరో శ్రీవిష్ణు వరుస చిత్రాలతో దూసుకుపోతున్నాడు. గ్యాప్ లేకుండా ఒక సినిమా తరువాత మరొక సినిమాను చేసుకుంటూ వెళుతున్నాడు. వరుసగా గాలి సంపత్, రాజ రాజ చోర సినిమాలతో అలరించిన శ్రీ విష్ణు ఇప్పుడు మరో సినిమాను రిలీజ్ కు రెడీ చెసేశాడు. తేజ మ‌ర్ని ద‌ర్శ‌క‌త్వంలో శ్రీవిష్ణు అర్జున ఫల్గుణ అనే సినిమా చేస్తున్న సంగతి తెలిసిందే. ఈసినిమా ప్రస్తుతం రిలీజ్ కు సిద్దమవుతుంది. ఈనేపథ్యంలో తాజాగా ఈసినిమా రిలీజ్ డేట్ ను ఫిక్స్ చేస్తూ అధికారికంగా ప్రకటించారు చిత్రయూనిట్. ఈ నెల 31న ( డిసెంబర్ 31) మూవీ రిలీజ్‌ అవుతున్నట్లు చిత్రబృందం వెల్లడించింది. దీనిలోభాగంగా రిలీజ్‌ డేట్‌తో కూడిన పోస్టర్‌ను రిలీజ్‌ చేశారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

కాగా ఈసినిమాలో శ్రీవిష్ణు సరసన అమృత అయ్యర్ హీరోయిన్ గా నటిస్తుండగా.. ఈ సినిమాలో శ్రీ విష్ణు యంగ్ టైగర్ ఎన్టీఆర్ వీరాభిమానిగా కనిపించబోతున్నాడు. అలాగే హీరోయిన్ గ్రామ వాలంటీర్ క్యారెక్టర్‌లో నటిస్తున్నట్లుగా తెలుస్తుంది. మ్యాట్నీ ఎంట‌ర్‌టైన్‌మెంట్‌ బ్యానర్ పై నిరంజన్ రెడ్డి ఈసినిమాను నిర్మిస్తున్నారు. ఎన్ ఎం పాషా సహ నిర్మాతగా వ్యవహరిస్తున్నారు.

[subscribe]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here