నితిన్ న్యూ మూవీ టైటిల్ , మోషన్ పోస్టర్ రిలీజ్

Youth Star Nithiin New Movie Title and Motion Poster Is Out,2021 Tollywood Movie Updates, latest telugu movies news, Nithiin 31 Movie Title And Motion Poster Unveiled, Nithiin Latest Film Details, Nithiin New Movie Motion Poster, Nithiin Next Project News, Nithiin Upcoming Movie News, Nithiin Upcoming Project Details, Telugu Film News, Telugu Filmnagar

వినాయక చవితి సందర్బంగా యంగ్ హీరో నితిన్ తన 31వ సినిమా ను ప్రకటించారు. శ్రేష్ఠ్ మూవీస్ బ్యానర్ పై ఎడిటర్ శేఖర్ దర్శకత్వంలో నితిన్ హీరోగా మంచి సోషల్ మెసేజ్ తో తెరకెక్కుతున్న ఈ మూవీ పూజా కార్యక్రమాలు జరుపుకుంది. ఈ కార్యక్రమానికి మెగా ప్రొడ్యూసర్ అల్లు అరవింద్ ముఖ్య అతిథిగా పాల్గొన్నారు. హీరో నితిన్ కు జోడీగా లక్కీ హీరోయిన్ కృతిశెట్టి నటిస్తున్నారు. నితిన్ హోమ్ బ్యానర్ లో నిర్మాణం జరుగుతున్న ఈ సినిమా చాలా స్పెషల్ కథతో రూపొందనుందని సమాచారం.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

చిత్ర యూనిట్ ఈ మూవీ టైటిల్ “మాచర్ల నియోజకవర్గం” తో పాటు మోషన్ పోస్టర్ ను కూడా రిలీజ్ చేసింది. ప్రభుత్వ ఆఫీసర్ గా నితిన్ నటిస్తున్న ఈ మూవీ లో విలన్ పాత్ర సినిమాకు ప్రధాన ఆకర్షణ గా ఉండనుంది. “మాచర్ల నియోజకవర్గం” మూవీ లో సోషల్ మెసేజ్ తో పాటు క్యూట్ లవ్ స్టోరీ కూడా ఉంటుందని సమాచారం. భారీ అంచనాల నడుమ రూపొందనున్న ఈ సినిమాలోని ఇతర నటీనటులు మరియు సాంకేతిక నిపుణుల వివరాలు త్వరలోనే వెల్లడికానున్నాయి. త్వరలో సెట్స్ పైకి వెళ్ళనున్న “మాచర్ల నియోజకవర్గం” మూవీ లో హీరోయిన్ కృతి శెట్టి ప్రత్యేక ఆకర్షణ కానున్నారు .

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here