బర్త్ డే స్పెషల్ పోల్ గేమ్ : పవన్ కళ్యాణ్ సూపర్ హిట్ మూవీస్ లో బెస్ట్ మూవీ ?

Birthday Special Poll Game: Which Among These Is The Best Movie Of Pawan Kalyan,Birthday Special Poll Game,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Latest 2021 Telugu Movie Updates,Power Star Pawan Kalyan Birthday,Power Star Pawan Kalyan Birthday Updates,Pawan Kalyan Birthday Updates,Pawan Kalyan Birthday,HBD Pawan Kalyan,Happy Birthday Pawan Kalyan,Pawan Kalyan Movies,Pawan Kalyan,Power Star Pawan Kalyan,Pawan Kalyan New Movie,Pawan Kalyan Latest Movies,Pawan Kalyan Upcoming Movies,Pawan Kalyan Latest News,Pawan Kalyan Next Movies,Pawan Kalyan Movie Updates,Pawan Kalyan Latest Movie Updates,Bheemla Nayak,Hari Hara Veera Mallu Movie,Hari Hara Veera Mallu Release Date,PSPK29,PSPK29 Movie,PSPK28,PSPK28 Movie,PSPK28 Pre Look,Pawan Kalyan Turns 50,Pawan Kalyan 50th Birthday,Pawan Kalyan Birthday Special,Best Movie Of Pawan Kalyan,Pawan Kalyan Birthday Special Updates,Tholi Prema,Khushi,Jalsa,Gabbar Singh,Atharintiki Daaredi,Vakeel Saab,Pawan Kalyan Movies List,Pawan Kalyan Blockbuster Movies,Pawan Kalyan,Telugu Filmnagar,Pawan Kalyan’s Best Movies,Pawan Kalyan Best Movies,Best Movies Of Pawan Kalyan,Pawan Kalyan Top Movies List,Pawan Kalyan's Best Films,Pawan Kalyan Movies,Pawan Kalyan's Movies,Hero Pawan Kalyan Most Popular Movies,Pawan Kalyan Best Movies List,Pawan Kalyan Best Movie,#HappyBirthdayPawanKalyan,#HBDPawanKalyan

తొలిప్రేమ : ఎస్ ఎస్ సి ఆర్ట్స్ బ్యానర్ పై కరుణాకరన్ దర్శకత్వంలో పవన్ కళ్యాణ్ హీరోగా రూపొందిన “తొలిప్రేమ” మూవీ ఘనవిజయం సాధించింది. హీరో పవన్ కళ్యాణ్ అద్భుతంగా పెర్ఫార్మ్ చేసి ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకున్నారు. “తొలిప్రేమ” మూవీ 6 నంది అవార్డ్స్ తో పాటు బెస్ట్ ఫిల్మ్ గా నేషనల్ అవార్డ్ అందుకుంది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఖుషి : శ్రీ సూర్య మూవీస్ బ్యానర్ పై తమిళ నటుడు , దర్శకుడు ఎస్ జె సూర్య దర్శకత్వంలో పవర్ స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్ హీరోగా రూపొందిన “ఖుషి “మూవీ ఘనవిజయం సాధించింది. సూపర్ హిట్ తమిళ మూవీ “ఖుషి” కి తెలుగు రీమేక్ గా రూపొందింది. ట్రెండ్ సెట్టర్ గా నిలిచిన “ఖుషి”మూవీ లో హీరో పవన్ కళ్యాణ్ స్టైల్ , మేనరిజం, డైలాగ్స్ ప్రేక్షక , అభిమానులను ఆకట్టుకున్నాయి.

జల్సా : గీతా ఆర్ట్స్ బ్యానర్ పై త్రివిక్రమ్ శ్రీనివాస్ దర్శకత్వంలో పవన్ కళ్యాణ్ హీరోగా తెరకెక్కిన “జల్సా “మూవీ ఘనవిజయం సాధించింది. హీరో పవన్ కళ్యాణ్ ఎనర్జిటిక్ పెర్ఫార్మెన్స్ తో ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకున్నారు. త్రివిక్రమ్ డైలాగ్స్ ప్రేక్షకులను అలరించాయి.

గబ్బర్ సింగ్ : పరమేశ్వర ఆర్ట్ ప్రొడక్షన్స్ బ్యానర్ పై హరీష్ శంకర్ దర్శకత్వంలో పవర్ స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్ హీరోగా రూ పొందిన యాక్షన్ కామెడీ “గబ్బర్ సింగ్ “మూవీ ఘనవిజయం సాధించి, రికార్డ్ కలెక్షన్స్ తో బాక్స్ ఆఫీస్ బ్లాక్ బస్టర్ గా నిలిచింది. హీరో పవన్ కళ్యాణ్ అద్భుతంగా పెర్ఫార్మ్ చేసి ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకుని , బెస్ట్ యాక్టర్ గా ఫిల్మ్ ఫేర్ అవార్డ్ అందుకున్నారు.

అత్తారింటికి దారేది : శ్రీ వెంకటేశ్వర సినీ చిత్ర బ్యానర్ పై త్రివిక్రమ్ శ్రీనివాస్ దర్శకత్వంలో పవన్ కళ్యాణ్ , సమంత జంటగా తెరకెక్కిన ఫ్యామిలీ ఎంటర్ టైనర్ “అత్తారింటికి దారేది “మూవీ ఘనవిజయం సాధించింది. హీరో పవన్ కళ్యాణ్ తన అద్భుతమైన పెర్ఫార్మెన్స్ తో ప్రేక్షకులను అలరించారు. పవన్ కళ్యాణ్ కెరీర్ లో హైయెస్ట్ గ్రాసర్ గా నిలిచింది.

వకీల్ సాబ్: బోనీ కపూర్ సమర్పణ లో శ్రీ వెంకటేశ్వర క్రియేషన్స్ , బేవ్యూ ప్రాజెక్ట్స్ బ్యానర్స్ పై వేణు శ్రీ రామ్ దర్శకత్వం లో పవర్ స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్ హీరోగా రూపొందిన కోర్ట్ డ్రామా “వకీల్ సాబ్ “మూవీ ఘనవిజయం సాధించింది. లాయర్ గా పవన్ కళ్యాణ్ అద్భుతంగా పెర్ఫార్మ్ చేసి ప్రేక్షకుల ప్రశంసలు అందుకున్నారు.

బర్త్ డే స్పెషల్ పోల్ గేమ్ : పవన్ కళ్యాణ్ సూపర్ హిట్ మూవీస్ లో బెస్ట్ మూవీ ?

[subscribe]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here