అల్లరి నరేష్ కొత్త సినిమా టైటిల్ రిలీజ్

Allari Naresh New Movie Title Is Out,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News 2021,Happy Birthday Allari Naresh,Sabhaku Namaskaram,Sabhaku Namaskaram Movie,Sabhaku Namaskaram Telugu Movie,Sabhaku Namaskaram Movie Tiltle,Naresh58 Movie Title Unveiled,Naresh58 Movie Title,Naresh58 Movie Title Sabhaku Namaskaram,Naresh58,Naresh58 Movie,Naresh58 Movie Updates,Allari Naresh Naresh58 Movie,Allari Naresh Naresh58,Allari Naresh,Allari Naresh Movies,Allari Naresh New Movie,Allari Naresh Latest Movie,Allari Naresh Sabhaku Namaskaram,Naresh 58 First Look,Allari Naresh Next Titled Sabhaku Namaskaram,Naresh58 Movie First Look,Naresh58 First Look Poster,Naresh’s Sabhaku Namaskaram,Allari Naresh First Look From Sabhaku Namaskaram,Allari Naresh's Sabhaku Namaskaram,Allari Naresh First Look,Sabhaku Namaskaram First Look,Sabhaku Namaskaram First Look Poster,Allari Naresh Sabhaku Namaskaram Movie First Look,Naresh 58th Film Titled Sabhaku Namaskaram,Mahesh Koneru,Mallampati Sateesh,Allari Naresh New Movie Is Sabhaku Namaskaram,Naresh 58 Movie First Look,Allari Naresh New Movie Title,#Naresh58,#SabhakuNamaskaram,#HBDAllariNaresh

అల్లరి నరేష్ గురించి ప్రత్యేకంగా చెప్పనక్కర్లేదు. మొదటి సినిమా అల్లరి నే తన ఇంటి పేరుగా మార్చుకొని అతి తక్కువ టైమ్ లోనే 50కి పైగా సినిమాలు తీశాడు. ఈ జనరేషన్ లో ఉన్న కామెడీ హీరోగా తన ప్రత్యేకమైన మార్క్ ను వేశాడు. ఇక ఇటీవలే నాంది సినిమాతో మరోసారి తన నటనతో ఆకట్టుకున్న అల్లరి నరేష్ ఇప్పుడు మరో డిఫరెంట్ స్టోరీతో వచ్చేస్తున్నాడు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఈ రోజు అల్లరి నరేష్ పుట్టినరోజు సందర్భంగా తన కొత్త చిత్రానికి సంబంధించిన టైటిల్ ని రిలీజ్ చేశారు చిత్ర యూనిట్. టైటిల్‌కు తగ్గట్లుగానే పోస్టర్‌లో కూడా సభకు నమస్కారం చేస్తూ కనిపిస్తున్నాడు అల్లరి నరేష్. అంతేకాకుండా వెనక జేబులో డబ్బు, మద్యం పెట్టుకోవడం చూస్తుంటే ఏదైనా పొలిటికల్ సెటైరికల్ సినిమాలాగ అనిపిస్తుంది. పోస్టర్ చూస్తుంటే ఈ సారి కూడా అల్లరి నరేష్ డిఫరెంట్ స్టోరీ తో ప్రేక్షకుల ముందుకు వస్తున్నట్లు అర్థమవుతోంది.

కాగా ఈస్ట్ కోస్ట్ బ్యానర్ పై మహేష్ కోనేరు నిర్మిస్తున్న ఈ చిత్రానికి మల్లంపాటి సతీష్ దర్శకుడిగా పరిచయమవుతున్నారు. అబ్బూరి రవి సంభాషణలు సమకూరుస్తున్నాడు. త్వరలోనే ఈ సినిమా షూటింగ్‌ ప్రారంభం కానుంది. ఇక ఈసినిమాలో నటించే నటీనటులు తదితర విషయాలు తెలియాలంటే మరికొద్ది రోజులు వెయిట్ చేయాల్సిందే.

[subscribe]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

nine + 1 =