ముగింపు దశలో “మేజర్ “

Adivi Sesh Starrer Major Movie Enters Last Leg Of Movie Shoot,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2021,Tollywood Movie Updates,Latest Tollywood News,Major,Major Movie,Major Telugu Movie,Major Movie Updates,Major Telugu Movie Latest News,Major Movie Shooting Updates,Major Telugu Movie Shooting Latest News

సోనీ పిక్చర్స్ , జి ఎమ్ బి ఎంటర్ టైన్ మెంట్ , ఎ +ఎస్ మూవీస్ బ్యానర్స్ పై శశికిరణ్ తిక్క దర్శకత్వంలో సక్సెస్ ఫుల్ హీరోగా రాణిస్తున్న అడివి శేష్ కథానాయకుడిగా 26/11 ముంబై ఎటాక్స్ లో వీరమరణం పొందిన మేజర్ సందీప్ ఉన్ని కృష్ణన్ జీవిత చరిత్ర ఆధారంగా తెలుగు , హిందీ భాషలలో రూపొందుతున్న బయోగ్రాఫికల్ మూవీ “మేజర్ “జూలై 2 వ తేదీ రిలీజ్ కావాల్సి ఉండగా కరోనా కారణం గా విడుదల వాయిదా పడింది. శోభిత ధూళిపాళ , సాయీ మంజ్రేకర్ , ప్రకాష్ రాజ్ , మురళీశర్మ , రేవతి ముఖ్య పాత్రలలో నటించారు. శ్రీ చరణ్ పాకాల సంగీతం అందించారు. ఈ మూవీ కి హీరో అడివి శేష్ స్టోరీ , స్క్రీన్ ప్లే అందించారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

సూపర్ స్టార్ మహేష్ బాబు చేతులమీదుగా “మేజర్“మూవీ టీజర్ ఏప్రిల్ 12 వ తేదీ రిలీజ్ అయిన విషయం తెలిసిందే. తెలుగు , హిందీ , మలయాళ భాషల టీజర్ విశేష ప్రేక్షకాదరణ తో భారీ వ్యూస్ తో యూట్యూబ్ లో దూసుకుపోతుంది. సినిమా విడుద‌ల తేదీలో మార్పు ఉండొచ్చ‌ని కొవిడ్ సెకండ్ వేవ్ ప్రారంభ‌మైన‌ప్పుడే అనుకున్నామనీ , ఎందుకంటే చిత్ర బృందంలో చాలామంది కొవిడ్ బారిన ప‌డ్డారనీ , మిల‌ట‌రీ ప్ర‌దేశాల్లో చిత్రీక‌ర‌ణ జ‌రిపేందుకూ ఈ స‌మ‌యంలో అనుమ‌తి ల‌భించ‌లేదనీ , దాంతో వాయిదా ప‌డే అవ‌కాశాలున్నాయ‌ని భావించామనీ , ప్ర‌స్తుతం నెల‌కొన్న కొవిడ్ తీవ్ర‌త వ‌ల్ల ఎలాగూ వాయిదా వేయాల్సి వ‌చ్చిందనీ , . సెకండ్ వేవ్ ప్రారంభానికి ముందే మేజర్ పార్ట్ షూటింగ్ కంప్లీట్ అయిందనీ , 10 రోజుల షూటింగ్ పార్ట్ బ్యాలెన్స్ ఉందనీ హీరో అడివి శేష్ తెలిపారు. చిత్ర యూనిట్ రిలీజ్ చేసిన పోస్టర్స్ , టీజర్ “మేజర్ ” మూవీ పై అంచనాలు పెంచాయి.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

 

 

 

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here