“పుష్ప” టీజర్ రికార్డ్

Icon Staar Allu Arjun Starrer Pushpa Movie Glimpse Creates New Record,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2021,Tollywood Movie Updates,Tollywood Latest News,Allu Arjun Starrer Pushpa Movie Glimpse,Pushpa Telugu Movie Glimpse,Pushpa Glimpse,Pushpa,Pushpa Movie,Pushpa Telugu Movie,Pushpa Movie Latest News,Pushpa Telugu Movie Latest Updates,Pushpa Movie Details

ఐకాన్ స్టార్ అల్లు అర్జున్ , సక్సెస్ ఫుల్ చిత్ర హీరోయిన్ రష్మిక మందన్న జంటగా మైత్రీమూవీ మేకర్స్ , ముత్తంశెట్టి మీడియా బ్యానర్స్ పై సుకుమార్ దర్శకత్వంలో ఫారెస్ట్ బ్యాక్ డ్రాప్ లో ఎర్ర చందనం స్మగ్లింగ్ నేపథ్యం లో రూపొందుతున్న యాక్షన్ థ్రిల్లర్ “పుష్ప “ రెండు భాగాలుగా తెరకెక్కుతుంది. మొదటి భాగం ఆగస్ట్ 13 వ తేదీ, రెండవ భాగం 2022 సంవత్సరం లో రిలీజ్ కానుంది. ”పుష్ప “మూవీ లో ప్రతినాయకుడిగా మలయాళ స్టార్ హీరో ఫాహద్ ఫాజిల్ ఎంపిక అయ్యారు. జగపతి బాబు , ప్రకాష్ రాజ్ , ధనంజయ్ , సునీల్ , వెన్నెల కిషోర్ ముఖ్య పాత్రలలో నటిస్తున్నారు. దేవిశ్రీ ప్రసాద్ సంగీతం అందిస్తున్నారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

ఐకాన్ స్టార్ అల్లు అర్జున్ బర్త్ డే సందర్భంగా “పుష్ప “మూవీ లో అల్లు అర్జున్ క్యారెక్టర్ పుష్పరాజ్ ను పరిచయం చేస్తూ చిత్ర యూనిట్ టీజర్ ను రిలీజ్ చేసింది. అద్భుతమైన విజువల్స్ తో రూపొందిన ఆ టీజర్ కు దేవిశ్రీ ప్రసాద్ అందించిన బ్యాక్ గ్రౌండ్ మ్యూజిక్ హైలైట్ గా నిలిచింది. “పుష్ప “మూవీ టీజర్ ప్రేక్షక , అభిమానులను విశేషంగా ఆకట్టుకుని , యూట్యూబ్ లో 70 మిలియన్ వ్యూస్ తో దూసుకుపోతుంది. టాలీవుడ్ లో ఫస్ట్ &ఫాస్టెస్ట్ టీజర్ గా రికార్డ్ క్రియేట్ చేసింది. చిత్ర యూనిట్ రిలీజ్ చేసిన పోస్టర్స్ ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకుని మూవీ పై అంచనాలను పెంచాయి. “పుష్ప “మూవీ తెలుగు భాషతో పాటు కన్నడ , తమిళ , మలయాళ , హిందీ భాషల డబ్బింగ్ వెర్షన్స్ రిలీజ్ కానున్నాయి.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here