పోల్ గేమ్ : దర్శకుడు హరీష్ శంకర్ బెస్ట్ మూవీ ?

Poll Game Which Of These Is The Best Movie Of Director Harish Shankar,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2021,Tollywood Movie Updates,Tollywood Latest News,Director Harish Shankar,Director Harish Shankar Latest News,Director Harish Shankar New Movie Details,Director Harish Shankar New Film Details,Director Harish Shankar Upcoming Movie Details,Harish Shankar Upcoming Movie Details On Cards

గబ్బర్ సింగ్ : పరమేశ్వర ఆర్ట్ ప్రొడక్షన్స్ బ్యానర్ పై హరీష్ శంకర్ దర్శకత్వంలో పవర్ స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్ , శృతి హాసన్ జంటగా రూపొందిన యాక్షన్ కామెడీ “గబ్బర్ సింగ్ “మూవీ ఘనవిజయం సాధించి, రికార్డ్ కలెక్షన్స్ తో బాక్స్ ఆఫీస్ బ్లాక్ బస్టర్ గా నిలిచింది. హీరో పవన్ కళ్యాణ్ అద్భుతంగా పెర్ఫార్మ్ చేసి ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకుని , బెస్ట్ యాక్టర్ గా ఫిల్మ్ ఫేర్ అవార్డ్ అందుకున్నారు. అన్ని వర్గాల ప్రేక్షకులను అలరించేలా “గబ్బర్ సింగ్ ” మూవీ ని దర్శకుడు హరీష్ శంకర్ తెరకెక్కించారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

సుబ్రహ్మణ్యం ఫర్ సేల్ : శ్రీ వెంకటేశ్వర క్రియేషన్స్ బ్యానర్ పై సాయి ధరమ్ తేజ్ , రెజీనా జంటగా తెరకెక్కిన యాక్షన్ కామెడీ మూవీ”సుబ్రహ్మణ్యం ఫర్ సేల్”ఘనవిజయం సాధించింది. సాయి ధరమ్ తేజ్ , రెజీనా ల కెమిస్ట్రీ , పెర్ఫార్మెన్స్ , ఎనర్జీ లెవెల్స్ ఈ మూవీ కి హైలైట్ గా నిలిచాయి. తనను తాను అమ్ముకోవడం అనే కొత్త కాన్సెప్ట్ తో, అద్భుతమైన డైలాగ్స్ , స్క్రీన్ ప్లే తో “సుబ్రహ్మణ్యం ఫర్ సేల్” మూవీ ని తెరకెక్కించి దర్శకుడు హరీష్ శంకర్ ప్రేక్షకులను అలరించారు.

దువ్వాడ జగన్నాథమ్ : శ్రీ వెంకటేశ్వర క్రియేషన్స్ బ్యానర్ పై హరీష్ శంకర్ దర్శకత్వంలో స్టైలిష్ స్టార్ అల్లు అర్జున్ , పూజాహెగ్డే జంటగా తెరకెక్కిన యాక్షన్ కామెడీ “దువ్వాడ జగన్నాథమ్ “మూవీ ఘనవిజయం సాధించి, రికార్డ్ కలెక్షన్స్ తో బాక్స్ ఆఫీస్ బ్లాక్ బస్టర్ గా నిలిచింది. హీరో అల్లు అర్జున్ ఎనర్జిటిక్ పెర్ఫార్మెన్స్ , పూజాహెగ్డే గ్లామర్ తో ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకున్నారు. డైలాగ్స్ , స్క్రీన్ ప్లే , కామెడీ తో ఫుల్ ఎంటర్ టైనర్ గా ఈ మూవీ ని తెరకెక్కించి దర్శకుడు హరీష్ శంకర్ ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకున్నారు.

గద్దలకొండ గణేష్: 14 రీల్స్ ప్లస్ బ్యానర్ పై హరీష్ శంకర్ దర్శకత్వంలో వరుణ్ తేజ్ , పూజాహెగ్డే జంటగా రూపొందిన యాక్షన్ థ్రిల్లర్”గద్దలకొండ గణేష్” మూవీ ఘనవిజయం సాధించింది. వరుణ్ తేజ్ , పూజాహెగ్డే ల కెమిస్ట్రీ ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకుంది. హీరో , హీరోయిన్స్ పై తెరకెక్కించిన సూపర్ హిట్ “వెల్లువచ్చి గోదారమ్మ “సాంగ్ ఈ మూవీ కి హైలైట్ గానిలిచింది. ఒక అద్భుతమైన కథ ను అదనపు ఆకర్షణలతో “గద్దలకొండ గణేష్” మూవీ ని తెరకెక్కించి దర్శకుడు హరీష్ శంకర్ ప్రేక్షకులను అలరించారు.

పోల్ గేమ్ : దర్శకుడు హరీష్ శంకర్ బెస్ట్ మూవీ ?

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here