“పుష్ప “మూవీ లో విలన్ ఫాహద్ ఫాజిల్

Malayalam Actor Fahadh Faasil Roped In To Play The Villain In Pushpa Movie,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2021,Tollywood Movie Updates,Latest Tollywood News,Fahadh Faasil To Play Villain In Allu Arjun And Rashmika Mandanna Starrer Pushpa,Fahadh Faasil To Play Villain In Pushpa,Malayalam Star Fahadh Faasil To Play Villain In Pushpa,Fahadh Faasil To Play Antagonist In Allu Arjun's Pushpa,Fahadh Faasil Confirmed To Play Villain Role In Pushpa,Fahadh Faasil Villain In Allu Arjun Pushpa Movie,Allu Arjun,Stylish Star Allu Arjun,Hero Allu Arjun,Fahadh Faasil,Actor Fahadh Faasil,Malayalam Actor Fahadh Faasil,Actor Fahadh Faasil In Pushpa,Fahadh Faasil In Pushpa Movie,Fahadh Faasil Pushpa,Allu Arjun Pushpa,Pushpa Allu Arjun,Pushpa,Pushpa Movie,Pushpa Telugu Movie,Pushpa Movie Villain,Pushpa Update,Pushpa Movie News

స్టైలిష్ స్టార్ అల్లు అర్జున్ , సక్సెస్ ఫుల్ చిత్ర హీరోయిన్ రష్మిక జంటగా మైత్రీమూవీ మేకర్స్ , ముత్తంశెట్టి మీడియా బ్యానర్స్ పై సుకుమార్ దర్శకత్వంలో ఫారెస్ట్ బ్యాక్ డ్రాప్ లో ఎర్ర చందనం స్మగ్లింగ్ నేపథ్యం లో రూపొందుతున్న యాక్షన్ థ్రిల్లర్ “పుష్ప “మూవీ ఆగస్ట్ 13 వ తేదీ రిలీజ్ కానుంది. జగపతి బాబు , ప్రకాష్ రాజ్ , ధనంజయ్ , సునీల్ , వెన్నెల కిషోర్ ముఖ్య పాత్రలలో నటిస్తున్నారు. దేవిశ్రీ ప్రసాద్ సంగీతం అందిస్తున్నారు.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

“పుష్ప “మూవీ షూటింగ్ ప్రస్తుతం హైదరాబాద్ లో రూపొందించిన ప్రత్యేక సెట్ లో జరుగుతుంది. నెలాఖరు వరకూ జరిగే ఈ షూటింగ్ షెడ్యూల్ లో హీరో అల్లు అర్జున్ , హీరోయిన్ రష్మిక , ఇతర నటీనటులపై పలు సన్నివేశాలను దర్శకుడు సుకుమార్ తెరకెక్కిస్తున్నారు.”పుష్ప “మూవీ లో ప్రతినాయకుడిగా మలయాళ స్టార్ హీరో , నేషనల్ అవార్డ్ విన్నర్ ఫాహద్ ఫాజిల్ ఎంపిక అయినట్టుగా చిత్ర యూనిట్ ప్రకటించింది. ఈ మూవీ తో ఫాహద్ ఫాజిల్ టాలీవుడ్ కు పరిచయం అవుతున్నారు. బ్లాక్ బస్టర్ “అల .. వైకుంఠపురములో ..” మూవీ తరువాత అల్లు అర్జున్ హీరోగా రూపొందుతున్న “పుష్ప “మూవీ పై భారీ అంచనాలు నెలకొన్నాయి.

[subscribe]

 

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here

15 + ten =