“పెళ్ళిసందD” షూటింగ్ ఫస్ట్ షెడ్యూల్ పూర్తి

Pelli Sandadi Movie Team Wraps Up First Schedule Of Their Movie Shoot,Telugu Filmnagar,Latest Telugu Movies News,Telugu Film News 2021,Tollywood Movie Updates,Latest Tollywood News,Pelli Sandadi,Pelli Sandadi Movie,Pelli Sandadi Telugu Movie,Raghavendra Rao Pelli SandaD wraps up first schedule,Pelli Sandadi sequel,Pelli Sandadi 2,Roshan,Actoe Roshan,Hero Roshan,Pelli Sandadi Wraps Up First Shooting Schedule Work,Pelli SandaD,Pelli SandaD Movie Shooting,Pelli SandaD Movie First Shooting Schedule Completed,Director Raghavendra Rao

కె రాఘవేంద్ర రావు దర్శకత్వంలో శ్రీకాంత్ హీరోగా రూపొందిన “పెళ్ళి సందడి “(1996 ) మూవీ ఘనవిజయం సాధించిన విషయం తెలిసిందే. మ్యూజికల్ బ్లాక్ బస్టర్ గా ప్రేక్షకులను అలరించిన “పెళ్ళి సందడి “మూవీ సీక్వెల్ “పెళ్ళిసందD” మూవీ తెరకెక్కుతుంది. ఆర్కా మీడియా వర్క్స్ , ఆర్ కె ఫిల్మ్స్ అసోసియేట్స్ బ్యానర్స్ పై దర్శకేంద్రుడు రాఘవేంద్ర రావు దర్శకత్వ పర్యవేక్షణ లో గౌరీ రోనంకి దర్శకత్వంలో హీరో శ్రీకాంత్ తనయుడు రోషన్ , మాళవిక నాయర్ జంటగా “పెళ్ళిసందD” మూవీ రూపొందుతుంది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

“పెళ్ళిసందD” మూవీ షూటింగ్ ఫస్ట్ షెడ్యూల్ ను కంప్లీట్ చేసుకుంది. 8 రోజులపాటు జరిగిన ఈ షెడ్యూల్ లో కొంత టాకీ పార్ట్ , ఒక సాంగ్ కంప్లీట్ అయ్యింది. మరో షూటింగ్ షెడ్యూల్ జనవరి 27 తేదీ నుండి 12 రోజుల పాటు జరగనుంది. కీరవాణి సంగీతం అందిస్తున్నారు. చిత్ర యూనిట్ రిలీజ్ చేసిన హీరో రోషన్ ఫస్ట్ లుక్ ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకుంది. బ్లాక్ బస్టర్ “పెళ్ళిసందడి ” మూవీ లో శ్రీకాంత్ హీరోగా నటించగా 25 సంవత్సరాల తరువాత శ్రీకాంత్ తనయుడు రోషన్ హీరోగా “పెళ్ళిసందD” రూపొందడం విశేషం.

[subscribe]

 

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.
Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.