“జాంబీ రెడ్డి “టైటిల్ పై ప్రశాంత్ వర్మ ప్రెస్ నోట్

Prasanth Varma Talks about Zombie Reddy Title Controversy

సక్సెస్ ఫుల్ సైకలాజికల్ థ్రిల్లర్ “అ !” మూవీ తో టాలీవుడ్ కు దర్శకుడిగా పరిచయం అయిన ప్రశాంత్ వర్మ , ఆ మూవీ తో ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకున్నారు. 2 నేషనల్ అవార్డ్స్ అందుకున్న “అ !” మూవీ తరువాత ప్రశాంత్ వర్మ దర్శకత్వంలో రాజశేఖర్ హీరోగా రూపొందిన యాక్షన్ థ్రిల్లర్ “కల్కి ” మూవీ నిరాశ పరచింది. దర్శకుడు ప్రశాంత్ వర్మ ఇప్పుడు నిజ జీవిత సంఘటనలతో “జాంబీ రెడ్డి” మూవీ తెరకెక్కిస్తున్నారు. రీసెంట్ గా రిలీజ్ అయిన “జాంబీ రెడ్డి ” మూవీ టైటిల్ లోగో కు ప్రేక్షకులనుండి అద్భుత స్పందన లభించింది.

మీకు నచ్చిన మరియు మీరు మెచ్చిన లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్ ని ఇక్కడ వీక్షించగలరు: 👇

లేటెస్ట్ తెలుగు మూవీస్

కొంత మంది “జాంబీ రెడ్డి ” మూవీ టైటిల్ ను తప్పుగా అర్ధం చేసుకుంటున్నారని తెలియడంతో దర్శకుడు ప్రశాంత్ వర్మ టైటిల్ పై వివరణనిచ్చారు. “జాంబీ రెడ్డి ” మూవీ టైటిల్ కు అద్భుత స్పందన వచ్చిందని , చాలా హ్యాపీగా ఉన్నామని , కొంతమంది ఆ టైటిల్ ను తప్పుగా అర్థం చేసుకుంటున్నారని , ఈ మూవీ లో ఎవరినీ , ఏ కులాన్నీ తక్కువ చేసి చూపించడం లేదని , “జాంబీ రెడ్డి ” ఒక ఎంటర్ టైనర్ మూవీ అని , కర్నూలు బ్యాక్ డ్రాప్ లో కరోనా నేపథ్యం లో ఈ మూవీ రూపొందుతుందని , కర్నూలు లో కరోనా వంటి మహమ్మారి ని ఎదిరించి , నిరోధించడం ప్రధానాంశం అని , దయచేసి టైటిల్ ను తప్పుగా ఊహించుకోవద్దని , ఈ మూవీ లో ఏ కులాన్నీ కించపరచమని , తన ఫస్ట్ ఫిల్మ్ “అ !” మూవీ కి జాతీయ స్థాయి లో గుర్తింపు వచ్చిందని , “జాంబీ రెడ్డి ” మూవీ కి అంతర్జాతీయ స్థాయి లో గుర్తింపు వస్తుందని నమ్ముతున్నానని ప్రశాంతవర్మ ప్రెస్ నోట్ ను రిలీజ్ చేశారు.

[subscribe]

మీకు ఇష్టమైన మూవీస్ ని ఆన్ లైన్ లో చూసి ఆనందించగలరు:👇

తెలుగు ఫుల్ మూవీస్

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagarfor the latest Tollywood updates.Download the My Mango Appfor more amazing videos from the Tollywood industry.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here