రోడ్డు పై డ్యాన్స్ చేస్తా – అంజలి

Tollywood Actress Anjali Shares Her Wish Through Her Latest Picture Posted On Social Media.

తెలుగు , తమిళ భాషల సూపర్ హిట్ మూవీస్ తో ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకున్న అంజలి “సీతమ్మ వాకిట్లో సిరిమల్లెచెట్టు “, “గీతాంజలి “(తెలుగు ), “అంగడి తెరు “, ఎంగేయుమ్ ఎప్పోదుమ్ “(తమిళ ) మూవీస్ లో అద్భుతంగా పెర్ఫార్మ్ చేసి బెస్ట్ యాక్ట్రెస్ గా అవార్డ్స్ అందుకున్నారు. అంజలి ప్రస్తుతం 3తెలుగు , 3 తమిళ మూవీస్ లో నటిస్తూ బిజీగా ఉన్నారు.

 

View this post on Instagram

 

Once this ends I wll celebrate like this 💃🏻 till then #throwback #dance #pic 🤷🏻‍♀️ #happy #sunday

A post shared by Anjali (@yours_anjali) on

స్టార్ హీరోయిన్ అనుష్క ప్రధానపాత్రలో రూపొందిన థ్రిల్లర్ మూవీ “నిశ్శబ్దం “లో అంజలి ఒక కీలక పాత్రలో నటించారు. “నిశ్శబ్దం ” మూవీ విడుదలకు సిద్ధంగా ఉంది. లాక్ డౌన్ సమయం లో ఇంటికి పరిమితం అయిన అంజలి ఇంటి పనులు , వర్కౌట్స్ , డ్యాన్స్ , సోషల్ మీడియా లో ఫొటోస్ షేర్ చేస్తూ టైమ్ పాస్ చేస్తున్నారు. కరోనా పరిస్థితులు సాధారణ స్థితి కి వచ్చిన తరువాత నడి రోడ్డు పై డ్యాన్స్ చేయాలనుందంటూ ఒక డ్యాన్స్ ఫోటోను సోషల్ మీడియా లో అంజలి షేర్ చేశారు.

Subscribe to our Youtube Channel Telugu Filmnagar for the latest Tollywood updates.
Download the My Mango App for more amazing videos from the Tollywood industry.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here